ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นมสวย จุกสวย เนื้อตัวดีมาก น้องนิชา the great ท้าให้ลองของดี++ปลานมโต๊โต  (อ่าน 4008 ครั้ง)

ออฟไลน์ flyweight

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 54
ผมศิษย์เก่าครับ55ขึ้นตั้งแต่เดอะแกรนด์รุ่นเฮียหมูแล้วครับแล้วเปลี่ยนมาเป็นน้องเป้ยก้อยังขึ้นอยู่ครับผมเป็นคนชอบนวดร้านประจำๆครับเพราะมันเหมือนบ้านมากกว่าแต่ร้านอื่นผมก้อไปครับก้อมีการบ้านร้านอื่นด้วยแต่ประปรายไม่เยอะเหมือนthe greatครับ พี่temp_use

ออฟไลน์ playoff

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -1

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
เคลียค่าคอร์ส จัดการพาน้องไปแก้ผ้าอาบน้ำใจร้อนอยากดูนมจริงๆเลย ใหญ่ๆสวยๆแบบนี้ อยากดูดแล้ว พอถอดออกมาเป็นอย่างที่คิดจริงๆครับ เต้าตึงแน่นแม้จะทำมาแต่สวยจุกสวย จะรออะไรผมก้มหน้าลงไปดูดทันทีน้องสะดุ้งรับลิ้นบ่งบอกถึงความเสียวซ่าน มือก็ขยำแต่ไ่ม่กล้าบีบแรงกลัวน้องเจ็บ แล้วผมก็ค่อยๆปลดตะขอออกแล้วก็ถอด กกน.ออกจนหมดเกลี้ยง เราเล่นเสียวในห้องอาบน้ำสักพักก็ไปจัดกันที่เตียง

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ ^Gus^

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
รออยู่ครับ :048:

• *
ต้องบอกว่าอีกหนึ่งของดีเลยครับ น้องแก้ผ้าหมดแล้วมายืนต่อหน้านี่มันเป็นอะไรที่สวยงามมากๆ วันนี้ไม่อยากบิ๊วเองปล่อยให้สาวสวยบิ๊วเราดีกว่านิ ผมนอนปล่อยตัวตามสบายน้องขึ้นคร่อมผมอย่างช้าๆแล้วก็มานัวผมจากใบหูผู้ชายอย่างเราก็เสียวเป็นโดนคนสวยบิ๊วนี่ขนลุกทั้งตัวเลย ลีลาบิ๊วของนิชาไม่ธรรมดาผมโดนดูดนมกับรูดกะปู๋ซะเกือบเสร็จ น้องไล่ลงต่ำมาเรื่อยๆจนถึงสะดือ และสิ่งที่ตามมาจะเป็นอย่างที่คิดมั้ยน๊อ และแล้วท้องฟ้าก็พลันมืดมิดปรากฎดาวเต็มท้องฟ้าไปหมด 55 คงไม่ต้องบอกนะว่าท่าอะไร

• *
คืนที่ดาวเต็มฟ้าผมนึกถึงเพลงนี้ทันที เมื่อน้องจัดท่าดูดดาวมาให้ อาการผมแย่มาก โดนของนิชาเข้าเต็ม สารภาพเลยละกันครับ หนังม้วนนี้มันจบเร็วกว่าที่คิด ผมจอดรถเข้าแล้วครับ ก่อนที่รถจะหยุด ผมบอกน้องรีบจัดการอย่างสุดๆน้องก็ทำตามที่บอก สุดท้ายผมก็น้ำพุ่งปรี๊ดเต็มหน้าท้องเธอ วันนี้เสร็จเร็วกว่าที่คิดเพราะเจอความเนียน ความสวย และนมที่ดูดมันสุดๆ คราวหน้าค่อยจองใหม่ แล้วจะจัดให้มากกว่านี้

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ปลาน่าติดตามมากๆ ครับ นางแบบสวย หุ่นดี

ออฟไลน์ Savageline

• Don’t reason with life, let it be as it is
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • ไม่เร่ง เน้นฟิลแฟน
 :013: สุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ Toy24846

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอแบบ uncen หน่อยคับอยากลองมานานคนนี้ไปไม่เคยเจอ