ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอ๋อมแอ๋ม @Lovely  (อ่าน 549 ครั้ง)

ออฟไลน์ kujakusan

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องอ๋อมแอ๋ม @Lovely
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2017, 08:48:53 AM »
อีกครั้งกับ Lovely ในคืนวันฝนพรำ เข้ามาค่อนข้างดึกคราวนี้เลยเจอน้องไม่เยอะ ตอนแรกเห็นน้องคนเดิมที่เคยเจอคือน้องอุ๊บอิ๊บแต่ปรากฎว่าน้องมีจอง พอเลือกไปเลือกมาเลยมาเลือกน้องที่ชื่อคล้ายๆกันคือ น้องอ๋อมแอ๋ม ระหว่างทางขึ้นห้องกับน้องก็เลยถามว่าน้องสองคนทำไมชื่อคล้ายกัน ถึงได้รู้ว่าน้องสองคนนี้มีความสัมพันธ์กันไม่ธรรมดาเลย

ขึ้นมาที่ห้อง น้องก็ชวนอาบน้ำ น้องอ๋อมแอ๋มเป็นสาวหมวยครับ เลยขาวสะดุดตาเป็นพิเศษยามถอดเสื้อผ้า น้องออกสไตล์หวานๆเขินๆนะครับ งานอาบน้ำก็มาตรฐานไม่ได้บูีรุนแรงแค่ได้พอเกร็งๆหน่อยๆ

กลับมาที่ห้อง น้องก็ลงมือนวดให้ อย่างที่บอกน้องสไตล์งานหวานๆ งานนวดก็น้ำหนักมือไม่เหมาะกับขานวดครับ ออกแนวกระตุ้นเลือดลม แต่ผมว่าก็ดีไปอีกแบบนะครับ คุยกันเบาๆกระซิบกระซาบเหมือนอยู่กับแฟน งานนัวของน้องก็เนิบๆไม่รุกล้ำรุนแรงแต่ก็เล่นเอาเกร็งตลอดเหมือนกัน แถมถ้าเราบุกเองน้องก็ไม่ขัดขืนครับ มีแต่เสียงครางเบาๆให้ได้ยินตลอดเวลา

สรุป คนชอบ ขาว หมวย งานหวานๆ แนะนำครับ โดยเฉพาะคนที่เคยเจออุ๊บอิ๊บ แนะนำให้ลองอ๋อมแอ๋มดูครับ