ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง เกอิชา น้องปุ๊กลุ๊ก งานแหล่มๆ เลย  (อ่าน 850 ครั้ง)

ออฟไลน์ srisieng

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
แวะมาส่งการบ้านย้อนหลังไปเมื่อกลางเดือน มิ.ย. ได้แวะไปร้านเกอิชา ร้านนี้มาตรฐานดี  และช่วงนี้ยังมีโปรชุดนอน 1.15 ชม. เลยยังไม่ได้ใช้โปรการบ้านเลย

วันนี้ pr แนะนำหลายคน สนใจปุ๊กลุ๊ก เรียกเลยครับ น้องน่ารัก อัธยาศัยดี หน้าตายิ้มแย้มแจ่มใส เห็นแล้วมีความสุขครับ

งานอาบน้ำ น้องน่ารัก ผิวขาวนวล style สาวเหนือ ตัวเล็ก งานอาบน้ำดีสะอาดทุกซอกทุกมุมดีครับ มี body บ้างเล็กน้อย

งานบนเตียง ดีครับ feel แฟน น่ารัก งานหวาน ๆ เสร็จไป 1 ดอก งานนวด อาจเป็นเพราะน้องตัวเล็ก ลง นน. ได้ไม่เต็มที่ จึงยังไม่ฟิน แต่ก็คุยสนุก เพลินๆ ดีครับ

สรุปว่า น้องปุ๊กลุ๊ก น่ารักดีครับ ตัวเล็ก มีรอยยิ้มสดใส งานหวานๆ feel แฟน สุภาพเข้าไว้ โชคดีมีทอนทุกท่านครับ

ขอบคุณงานดีดี จากเกอิชา