ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไอรินบ้าน ami spa  (อ่าน 726 ครั้ง)

ออฟไลน์ naughtywally

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 9
น้องไอรินบ้าน ami spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2017, 07:43:31 AM »
สายกินเด็กต้องคนนี้เลยครับ เนื้อตัวดีครับ ไม่มีรอยสักอะไร (เท่าที่เห็นนะ) น้องยังใหม่กับวงการนี้สังเกตได้จากการอาบน้ำครับ ดูเกรงและเขินอยู่บ้าง งานนัวน้องบอกว่าไม่เป็นสอนหน่อยสิ  :92: เข้าทางเลยครับ ผมนี้ไซ้ทุกส่วนเลย แหมสาบสาวมันหอมจริงๆ พอเครื่องติด เสียงก็มา น้ำก็มาครับ งานนี้มีซ้ำแน่นอนครับ ผมเองไม่อยาก spoiled ไรมากครับ บอกได้แ่ว่าน้องยังใหม่กับงานนี้ อย่าเอาเปรียบน้องเลยนะครับ ขอให้สนุกครับ