ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน อังเปา@flower spa  (อ่าน 1608 ครั้ง)

ออฟไลน์ maddest

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน อังเปา@flower spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2017, 12:47:53 PM »
กลางสัปดาห์ที่ผ่านมาเคลียร์งานเสร็จเร็ว เลยตรงดิ่งไปแถวบางแคทันที ไปถึง PR แนะนำน้องๆเหมือนเคย แต่วันนี้ล๊อคเป้าไว้แล้วคือน้องอังเปา จ่ายค่าขนมเรียบร้อยจึงเดินตามน้องขึ้นไปข้างบน สัมผัสแรกน้องน่ารักเป็นกันเอง หุ่นดี ฟินตั้งแต่ถอดชุดแล้วล่ะครับ มีพูดคุยนิดหน่อยพอให้คุ้นเคยกัน แต่พออาบน้ำเท่านั้นแหละ งานบู๊งานไหลจัดเต็มตั้งแต่ในห้องน้ำกันเลยทีเดียว งานที่เตียงไม่ต้องพูดถึงครับ ฟินแน่นอน
สรุป
GF 10
หน้าตา 9
หุ่น 10
ทอนกระจายแน่นอนครับ หุหุ  :032: