ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพลอยหวาน Area spa ชื่นใจมากตามใจเสียว ขาวและสวย  (อ่าน 1207 ครั้ง)

ออฟไลน์ sloly

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
เนื้อตัวดีนะน้องนี้ ขาวสะอาด
ยิ้มแล้วพูดจานุ่มนิ่มน้องพาไป
อาบน้ำตอนอาบน้ำผมก็รุกเร้า
น้องแล้วผมนี้ช่วยน้องถูสบู่ฟอง
สบู่ลื่นถูแล้วมันก็จะลื่นจนน้อง
บอกว่าข้างในนี่ไม่น่าสนุกแล้วนะ
ไปเล่นกันข้างนอกดีกว่า เจลมา
ปมราดบนตัวน้องผมนวดถูให้น้อง
น้องก็เล่นด้วยกับผมนะครับชื่นใจ
น้องมากเปลี่ยนท่าได้ตลอดน้องพูด
ว่าเอาที่พี่มีความสุข ตอนนั้นพีสุข
มากๆเลยแหละจ้า น้องตามใจให้พี่
เสียวมากขนาดนี้ Fc