ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำน้องโยเกริต @pyspa  (อ่าน 1361 ครั้ง)

ออฟไลน์ mandingo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ซ้ำน้องโยเกริต @pyspa
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 01:31:29 PM »
สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ
อาทิตที่ผ่านมาผม็ได้เเวะไปร้านประจำของผม เเถวว สาย3 เพราะมีน้องที่ขึ้นประจำนั้นก็คือน้องโยเกริต

น้องอาจจะไม่ขาวมาก เเต่ตัวเล็กน่ารักครับ

เเต่เรื่องงานถือว่าเต็มที่ตามใจ ไหลยาว ผมเลยไปว้ำมาน่าจะเกิน 5 รอบได้ 55555

สำหรับครั้งนี้น้องงานเเจ่มเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือความคุ้นเคย รู้งาน ยิ่งไปว้ำยิ่งดีขึ้นเลื่อยๆๆ :92:

ผมเเนะนำให้ไปลองดูครับ ไม่หล่นเเน่นอน :034: