ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน สะดุดี แด่นางฟ้าที่สุดในดวงใจ(โยชิ แห่งบ้านดอกไม้)  (อ่าน 1051 ครั้ง)

ออฟไลน์ angelplus

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 23
เคยไหม ที่รอ แล้ว รออีก พลาดกันไป 7 ครั้ง ไปเฝ้ารอ ทุกครั้งที่เห้นร้านประกาศขึ้นชื่อ ไปทุกครั้ง งานเยอะแค่ไหน ดีลงานอะไรยกเลิกหมด

พลาด จน คิดว่า ไม่เอาละ ไม่อยากขึ้นละ ทำไมละ ทำไมเราถึงไม่มีโอกาศขึ้น อะไรกับน้องคนนี้เลยจริงๆหรอ

แต่ด้วยความพยาพยามที่เฝ้ารอน้อง

เคยไหม ที่มองแค่แวบแรก ก็เหมือนนางฟ้าที่จุติลงมาสู่พื้นดิน

เคยไหม ทำไมรุ้สึกว่า ดีใจมากแค่ไหน ที่ยังรอน้องและเฝ้ารอน้อง

เคยไหม ที่แค่เห็นหน้า เพลงนี้ก็ดังในหัว

"เป็นครั้งแรกที่มันรักใครไปโดยไม่ต้องคิด
เป็นครั้งแรกที่ไม่สนว่ามันจะถูกหรือผิด
แค่ได้รักเธอต่อไป เพราะทำอย่างไรก็ห้ามใจไว้ไม่ได้"

เราจูงมือกันช้าๆ ขึ้นห้อง ขอบคุณน้อง ที่เราได้เจอกัน

ขอบคุณ ที่เราได้พบกัน

************* กฏการบ้านใหม่ ผมพิม ดีเทลอะไรเยอะไม่ได้ ครับ ผม *****************

สวนอยากรุ้ดีเทลงานน้อง ตามอ่านการบ้านเก่าๆได้เลย ไม่ผิดหวังสำหรับ เรื่องงานครับ

แต่ถ้าถามเรื่องหุ่น น้องบางกรอบบบบบ มากกกก แต่สวยยที่สุดที่ได้รุ้จัก

น้องเป้นนางฟ้าที่ผมเฝ้ารอมาจริงๆ

แม้จะตามตัวอยากแค่ไหน ผมขอสรุปการบ้านรวม ในฉบับนี้ ทั้งสามรอบ ที่ขึ้นกับน้องมาครับ :P

ป.ล. แถมปลาถ่ายเองนะครับ ไม่ใช้ปลาร้าน

ตามสไลต์เดิม สำหรับคนพิเศษสุดๆ

ทิ้งท้าย

ขอบคุณมากๆสำหรับน้อง โยชิ มีความสุขที่สุด จริงๆที่ได้มาเจอนางฟ้า ที่สวยที่สุดคนนนี้ :)