ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "พี่จองหนูเพราะนมใช่มั้ย" ฟิวชั่น บ้าน Funky  (อ่าน 1797 ครั้ง)

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
สืบเนื่องจากการบ้านท่านแวมไพร์ นมแท้ 38 ผมก็จัดแจงลอกการบ้านอย่างด่วน ไปถึงฟังกี้นี่น้องโดนๆเพียบ แต่จองมาแล้วตั้งใจแล้ววันนี้ต้องโดนนม ^^

น้องเดินมานี่ชุดเดียวกะการบ้านท่านแวมไพร์ น้องไม่ได้สวยน่ารักมากแต่จัดว่าเป็นคนที่มี sex appeal ใช้ได้อยู่ งานอาบน้ำตามมารฐานมีนัวนิดๆ งานนัวโอเคจัดว่าเป็นเด็กปากดีคนนึง อารมณ์ร่วมเยี่ยมออดอ้อนฟิลแฟนใช้ได้ครับ ถ้าใครขาดแคลเซียมนี่ขอปนะนำครับ เต็มไม้เต็มมือ เต็มปากเต็มคำจริงๆครับ