ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ชิฟฟ่อน @lovely spa ตูดหนึบดี  (อ่าน 776 ครั้ง)

ออฟไลน์ HS007

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 7
ชิฟฟ่อน @lovely spa ตูดหนึบดี
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2017, 01:38:01 PM »

วันนั้นผ่านไปร้านประจำ อยู่ซอยหถัยราษ ไปแบบไม่มีตัวเลือกครับ

ไปถึงตัดสินใจสักพักเลือกน้องชิฟฟ่อน เพราะ น้องโผล่หน้ามาให้เห็นจากชั้นสองพอดี

หน้าตาหวานๆครับ เลยเผลอตัวจ่ายเงินไป

พอไปถึงห้อง ก็จับถอดเกล็ดออก

นมเล็กพอดีมือ ก้นใหญ่แน่นๆ ไม่ค่อยตรงสเปคผมเท่าไหร่ แต่ก็ลองดูก่อน ไหนๆไปละ เด๋วนี้นานๆกว่าจะได้ไปที

เครไปอาบน้ำกัน ผลัดกันอาบผลัดกันนัวเยี่ยมเลย ประกบปากกันเพลินดีครับ

จากนั้นก็ออกมาเช็ดตัวกัน แห้งพอมาดๆ

เราก็ไม่นวดแล้วครับ นัวกันเลย

น้องก็บิ้วไปเรื่อยๆ น้องไม่ถนัดสเปรย์เท่าไหร่

แต่ตอนโหลดซีดีนี่ อารมณ์ร่วมมาเต็มถือว่าดีครับ

ก้นแน่นๆหนึบๆ

หญ้าน้องอาจจะเยอะมากไปหน่อยนะครับ ต้องรบกวนถอนไปมั่งก็ดี อิอิ

เครไว้เจอกันใหม่ ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีครับ