ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดป้ายแดงลูกครึ่งจีนกับแขก สวยคมนมโตน้องน้ำเพชรที่เลิฟลีครับ  (อ่าน 1232 ครั้ง)

ออนไลน์ coyoman1

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
ทำงานเหนื่อยมากไปเลิฟลีดีกว่าครับเห็นว่ามีน้องใหม่มาก็เลยจัดให้สักหน่อย ต้องจัดกันเลยครับแบบนี้ซิป้ายแดงแจ่มๆ

จ่ายตังเสร็จก็พาน้องไปเทรนงานกันเลย นั่งคุยสักพักสร้างความคุ้นเคยกันก่อนยังสั่นๆอยู่เลย น้องอายุ 20 ครับ หน้าสวยคมผิวขาวเนียนสูงประมาน 168 ครับพอเริ่มคุ้นเคบแล้วผมก็เริ่มเทรนงานน้องทันทีผมให้น้องกระเถิบเข้ามาใกล้ๆแล้วผมจับไหล่น้องดึงเข้ามาใกล้แล้วค่อยๆจูบน้องปากน้องนุ่มมากครับจูบไปมือผมก็ล้วงเข้าไปในเสื้อแล้วบีบหน้าอกน้องโห....อกน้องใหญ่เด้งมากครับผมบีบนมน้งสองข้างอย่างมันมือแล้วล้วงลอดยกทรงเข้าไปบี้จุกน้องสนุกนิ้วเลยครับส่วนปากผมยังประกบปากน้องอยู่ไม่รู้สึกเบื่อเลยครับผมถอดยกทรงออกพร้อมกับถอดเสื้อน้องออกทำให้เห็นอกอันมหึมาของน้องจุกเล็กชมพูน่าดูดน่าเลียจริงๆ

ผมดูดนมน้องสลับไปมาซ้ายขวาทั้งดูด ทั้งเลีย และก็เอาฟันขบเบาๆจนน้องร้องครางเสียงฟิวเริ่มเสียวแล้วผมสนุกกับนมน้องอยู่นานสัก10 นาทีครับผมถอดกางเกงขาสั้นตัวจิ๋วของน้องออกแล้วก็ตามด้วยกกน.ตัวจิ๋ว หม้อน้องโหนกสวยมากครับ

ผมรีบถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกแล้วก็เอาจรวดที่ตอนนี้แข็งเต็มที่ยัดลงไประหว่างหม้อกับขาน้องแล้วค่อยๆซอยเรื่อยๆ ปากก็ดูดนมน้องมือสองข้างก็บีบไปด้วย แล้วก็เร่งสปีดเพราะตอนนี้เริ่มไม่ไหวแล้วโอ้ว....แตกคาข้าวเกรียบปากหม้อเลยมันมากครับ

ฝากน้องน้ำเพชรด้วยนะครับของเค้าดีจริงๆ