ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนานะ แห่งบ้านโบนันซ่า พระราม3 แล้วจะรู้สายบู๊เป็นอย่างไร  (อ่าน 1581 ครั้ง)

ออฟไลน์ scorpio7990

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
นานๆทีจะได้มาเขียนการบ้านให้น้องนะครับ นานะ แห่งโบนันซ่า พระราม3 ต้องยอมรับเลยว่า ขึ้นงานกับน้องกี่ครั้งไม่เคยผิดหวังเลย งานบู๊สายลุยไม่ควรพลาดอย่างยิ่ง งานตามใจ ไหลยิ่งกว่าน้ำ ขออย่างเดียวสุภาพกับน้องอย่ารุนแรงแล้วคุณจะได้อะไรมากกว่าที่คิดแน่นอนครับ ปลากรอบร้านนะครับ