ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: " อาโออิ " สตรอเบอรี่สปา คำจำกัดความของเธอ " เธอเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ "  (อ่าน 6680 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เขื่อง++

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 44
เข้าร้านมา เจอหน้าพีอาร์ น้องทัก อ้าวพี่ !!  พี่บอกแล้วว่า เดี๋ยวพี่หนีเมียมาได้ เดี๋ยวเจอกันนะจ๊ะ
น้องอาโออิ ว่างมั้ย เห็นว่ารอบจองเยอะ แต่วันนี่โชคดี น้องมีว่างรอบนึงพอดีเลนั่งรอคุยกับพีอาร์ไปพลางๆรอเวลาน้องลงมา

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
รอไม่ถึงชั่วโมงดี น้องอาโออิก็เดินลงมาพร้อมกับลูกค้า เกาะแขนกันแน่นเชียว น้องพีอาร์บอก สงสัยขาจะอ่อนนะพี่
ไอ้เราก็ เฮ้ย ขนาดนั้นนนนนนน ไม่ม้างงงงง  :89: รอน้องเตรียมน้ำเสร็จ น้องเดินออกมารับพากันเดินขึ้นห้องหอ
หลังจากนี้ชีวิตพี่จะเปลี่ยนไป น้องพีอาร์บอก ไอ้เราก็ได้แต่ยิ้มแหย่ๆ คือดีใช่มะเนี้ย

• *
ขึ้นห้องไปเราก็ถามว่าเมื่อกี้เห็นน้องประคองกันลงมา น้องพีอาร์บอกพี่ว่าสงสัยขาอ่อน เรานี่แรงเด็ดขนาดนั้นเลยหรอ
น้องหันมายิ้มแล้วบอกว่า เดี๋ยวจัดให้คะ พร้อมสายตาเพชรฆาต อ้าวเฮ้ย...  ???

• *
น้องอาโออิ เนื้อตัวดี แน่น นมใหญ่ หน้าตาคมดี พี่ชอบ อาบน้ำไปน้องก็ถาม " พี่รีบมั้ยคะ " เราก็ตอบไม่คับ วันนี้พี่สะดวก
" น้องถาม หนีเมียมาหรอพี่ " หึ่มมมมมม ใช่คับ แหะๆ

• *
น้องถูหลังไป มือก็มาสะกิดข้างหน้าอยู่เป็นระยะ จนมันเริ่มทนไม่ได้...อุ้ย !!
" พี่ขาาา อะไรเนี้ยคะพี่ ตื่นแล้วหรอออ "
" ใช่คะน้อง มันตื่นแล้วหลับยากนะคะ "
" อ่อหรอคะ เดี๋ยวหนูกล่อมเองคะ "
ซวบบบบบบบบบ @#%&)_&^^@#@# สะดุ้งเฮือกกกก
นี่เล่นกันในห้องน้ำเลยหรอ เอาวะ เลยตามเลย ไม่ไหวจะทนแล้วจ่ะน้องจ้า  :-[ :'(

• *
เพลียจากห้องน้ำชุดใหญ่ มานอนพักที่เตียง แต่เธอยังไม่หยุดแค่นั้นหนะสิ มือซุกซนมาก จับเล่นเหมือนเด็กได้ของเล่นใหม่
ซักพักเดียวก็พร้อมใช้งานต่อแล้วจ้าาา คราวนี้พี่ขอเป็นฝ่ายทำให้เราบ้างนะ แผลบๆๆๆๆๆๆ ทั้งบนทั้งล่างสลับกันไป
กลายเป็นหมาเนยไปเลย แผลบๆๆๆๆ

• *
บอกเลยว่า เธอคนนี้ เกิดมาเพื่อสิ่งนี่จริงๆ หน้าตา ท่าทาง เสียง การอ้อน โอ้โห....แบบนี้ไม่ยอมก็ไม่ได้แล้ว
ไอ้เราก็ทำได้แค่ แผลบๆๆๆๆ แล้วเธอก็ไม่ยอมให้เราได้ทำอะไรอีกเลย เรียกได้ว่า พี่ไม่ต้องเดี๋ยวน้องทำเอง
ไม่ใช่แฟน ทำแทนให้ก้ได้นะคะ น้องบอก....มือก็เอิ้มไปหยิบ CD พร้อมโหลด ซวบบบบบ เพลงเพราะมากทีเดียวเชียว
เธอคนนี้ ไม่มีคำไหนจะบอก บอกเลยว่า " เธอเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ "  อาโออิ สตรอเบอรี่สปา ลองซะ เด็ดจริง !!

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
หึ้ยๆ ทนหน่อยๆลูกใจเยสๆ

:015: :015: :015:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106