ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดเมียแห่งชาติ! สายบู๊โหด หน้าสวยตาคมนมชี้หน้าที่ทำเหล่าเทพนอนตายกันเป็นเบือ  (อ่าน 22443 ครั้ง)

ออฟไลน์ l3lackmaglc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
สุดยอดมากเลยครับท่าน  แจ่มๆงานดี  :032:
ขอเบ็ดกับปลาด้วยนะครับ อิอิ

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 300
  • Re-Bond

มือเธอถูไถไปมาจนน้ำเริ่มปริ่ม ส่วนปากดูดนิ้วตัวเองอย่างเมามันส์

ยากแล้วที่จะมัวแต่ถ่ายปา เพราะตอนนี้เจ้าดุ้นมันคับเป้าแทบระเบิด

แล้วถ้าผมปล่อยให้เธอดูดนิ้วตัวเองนิ้วน้องอาจจะขาดได้

ผมเลยต้องจำใจเอานิ้วน้อยๆของผมใส่ปากเธอแทน

สดๆน้ำก็ยังไม่ได้อาบ เกงเกงก็ยังถอดออกไม่หมด

ให้ตายเหอะโคตะระมันส์เลย มือซ้ายจับเจ็ดนิ้วเข้าปาก

มือคว้าสไลด์ติ่ง ตาไม่ละจากผมแม้วินาทีเดียว

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond

คงไม่ต้องเล่าต่อแล้วนะฮะว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป

แต่อยากให้รู้ไว้ 108 กระบวนท่าคงน้อยไป

น้ำแข็งในแก้วก็ไม่วายเอามาเล่น

เจอกันรอบหน้าคงต้องเอากุญแจมือมาแล้วล่ะ

• *
  • Re-Bond

ทุกครั้งที่จัดกัน ไม่มีบันยะบันยังกันสักครั้ง

สายโหดขนานแท้ แต่ถ้าจะหวานออดอ้อนเธอก็ไม่แพ้ใครเหมือนกัน

• *
  • Re-Bond

ผมจึงขอยกให้เธอเป็นเมียแห่งชาติ

และจะเป็นเช่นนั้นตลอดไป

เพราะผมก็เป็นหนึ่งในนั้น

• *
  • Re-Bond

ต้นหอม ฟังกี้

ควรแค่แก่การสะสมอัพเวล

ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ต้นหอม

• *
  • Re-Bond

สำหรับเบ็ดตกปลา จะทะยอยส่งให้คนที่ทักอินบ็อกซืมานะครับ

ไม่ต้องขอบคุณผม แค่คุณอย่ามัวแต่อ่านการบ้าน

แล้วออกไปทำการบ้านบ้างแล้วเรามาแบ่งปันกัน

ออฟไลน์ wawajudas

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ชอบครับ สาวผมสั้น
ขอหลังไมค์ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Hikaru1412

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ขอชมปลาหลังไมค์ด้วยครับพี่  :048: :048:

ออฟไลน์ maximum2010

• *
  • Like: 1