ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปครั้งแรก รบกวนแนะนำ แบบว่า จบครอส และเรทค่าใช้จ่ายหน่อยครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 2868 ครั้ง)

ออฟไลน์ มานพ บุญมี

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
แต่ละร้าน ราคาไม่เท่ากัน ครับ

ต้องระบุร้าน มาเลย แบบนี้มันกว้างไปครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ มานพ บุญมี

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
แต่ละร้าน ราคาไม่เท่ากัน ครับ

ต้องระบุร้าน มาเลย แบบนี้มันกว้างไปครับ
แนะนำหน่อยครับ เห็นส่วนมากตามอ่านจะแนะนำเป็น Funky สักส่วนใหญ่อะครับ ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ singha

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2
แนะนำหน่อยครับ เห็นส่วนมากตามอ่านจะแนะนำเป็น Funky สักส่วนใหญ่อะครับ ขอบคุณนะครับ
Funky ถามราคา Pr ที่ร้านเลย น้องๆ แต่ละคนราคาไม่เท่ากัน ไปดูตัวจริงแล้วเช็คราคาง่ายกว่าครับ

ออฟไลน์ karn6996

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ไม่เคยไปอะครับ funกี้ แต่จะลองไป
ปริ้นcess spa ไหมละครับ ค (1900 ) 1.2 ชม
แต่ผมโดนน้องขอออฟชั้นเพิ่มอีก 1300
ทั้งหมด 3200 ครับ ได้ 2 ที
แต่มะรุ้ไม่ออฟชั่นเพิ่ม 1300 นี่จะหล่นไหม

ออฟไลน์ nongbell

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 0