ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: History M Modelingสะเทือนวงการ นางฟ้าในความทรงจำที่หลายคนถามหา&รอคอย คลิปปริศนา?  (อ่าน 19611 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2018
ก่อนอื่น ขอแสดงความเสียใจ ให้นางฟ้าคนหนึ่งที่เจอสิ่งร้ายๆเข้ามาในชีวิต

กับความสะใจ ของพระเอกคนหนึ่ง ที่ต้องร่วมกันประนาม

เค้าไม่รู้หลอก ความเสียใจ อีกหลายๆคนที่ตามมา ร้านเอกก้พลอยเดือดร้อนไปด้วย

และ พี่น้องที่รักการนวดกาปู๋ ต้องเสียร้านนวดดีๆ นางฟ้าสวยๆ ราคาย่อมเยาว์

ผมดูจากLINEร้าน รู้สึกตกใจ ทำไมเหตุการถึงขั้นต้องประกาศปิดตัวลง

.............ขอเป็นกำลังใจให้น้องและเจ้าของร้าน ให้ผ่านเรื่องนี้ไป
และรอค่อยการกลับมาอีกครั้งหนึ่งครับ (จากใจจริงครับ)
:035: :009:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ผมคนเที่ยวคนหนึ่ง การเจอะเจอ กับสิ่งดีๆ ก็คงต้องบอกต่อกัน

แต่นางฟ้าที่อยู่ในความทรงจำผม ผมไม่รู้ร้านจะเปิดเมื่อไร

แล้วเธอจะกลับมาทำงานไหม ก็ได้แต่รอ และหวังว่า
จะเจอเธออีกครั้ง
  :048:

• *

การบ้านฉบับนี้ อาจจะไม่ได้เป็นลายแทงให้เพื่อนๆติดตาม

แต่ผมเขียนขึ้นจากอารมณ์.........คิดถึงเธอ
ซึ่งอาจจะไม่เจอเธออีกแล้วก็ได้
:004:

• *

• *

ถามว่าเธอมีอะไรดี ผมว่าคำตอบคนที่เคยเจอเธอคงรู้ดี :85:

• *

หน้าเหมือนนางเอก ช่องน้อยสีคนติดตามมากมาย

แต่ความน่ารักของเธอ พี่น้องครับ อยู่ด้วยแล้วเพ้อเลย
:83:

• *

เพราะคลิป ปริศนา ของน้องร้านนี้ ทำให้ผมจะไม่เจอ

นางฟ้าของผม พลอยไม่ได้ทำงานด้วย ร้านหยุดปรับปรุง

รออีกต่อไปครับ คงมีโอกาสเจอเธอ 3ครั้งที่เจอเธอ

ทำให้ผมรู้ว่า เธอคือกุญแจสำคัญ
:84: :81:

ออฟไลน์ Mocca'

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
 :038: ผมเองก้อตกใจร้านปิดเลย แอบเล็งๆไว้ ผมว่าจะไปอยู่ แต่ไม่ทันสะแล้ว คนถ่ายนี่นิสัยไม่ดีสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ใช่ครับ พระเอกเห็นแก่ตัวคนนึงที่อยากดังหรืออะไรไม่รู้ แต่จากคลิปมันคือวางกล้องแอบถ่ายและได้ทำร้ายน้องน่ารักๆคนนึง  :004:

ผมมาทำงานนอกสถานที่กำลังจะกลับเข้า กทม กำลังเช็คไลน์ร้าน เห็นค่อยๆลบทีละโพสก็งง จนมารู้ในบอร์ดว่าร้านปิดตัวลง เสียดายร้านดีๆที่ต้องมาปิดตัวลงเพราะคนเห็นแก่ตัวคนนึงครับ คงเก็บความคิดถึงไว้จนกว่าจะมีโอกาสเจอกันใหม่

• *

ที่จะทำให้ผมมีความสุขได้ ความสวยของเธอขอบอกครับ.... :012: