ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: History M Modelingสะเทือนวงการ นางฟ้าในความทรงจำที่หลายคนถามหา&รอคอย คลิปปริศนา?  (อ่าน 19610 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
กำลังเซ็งที่ร้านโดนปิดเพราะผู้ชายสันดานแย่ๆ คนนึง

ยังดีที่มีการบ้านพี่โซดามาให้หายคิดถึงน้องๆ ที่ร้านได้บ้าง รออ่านครับ  :81:

ออฟไลน์ LOCOMOTIVE รถจักรน้อย หุ้มเกราะ มุดอุโมงค์

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 39
ใช่คลิป ห้องผนังสีแดง ฝ้าเพดานสีขาว ตรงหน้าตู้อาบน้ำสีดำ มีแอร์ด้านบนขวามือ น้องผมสั้น นมใหญ่ๆ สวยๆ ไอ้จัญรัย เอากล้องใว้บนหัวเตียง มีรอยสักใส้ปะ

จะเตือน ใครที่ PM มาขอ ลิงค์คลิป บอกตรงๆ ผมไม่ซ้ำเติมใครทั้งนั้น ไม่ให้ ใคร PM มาขอลิงค์คลิป ลบจากอินบล็อกหมดทุกคน

ออฟไลน์ EndLeSS12

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
 :027:เสียดาย เล็งไว้แต่ยังไม่ได้ไปร้านนั้น สงสารน้องด้วย

ออฟไลน์ Vipera

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 10
คนไม่ดีคนเดียว ทำเดือดร้อนกันทั่ววงการ แย่มากๆ
ขอให้ผ่านช่วงเวลาที่ยากลำบากนี้เร็วๆ
อย่างน้อยก็คนทำมาหากินเหมือนๆ กัน

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2018

มอนิ่งยามเช้าครับ มาต่อกับนางฟ้าของผม

ก็ได้แต่รอ ว่าร้านจะเปิดได้ไหม แล้วเธอ

จะกลับมาไหม
:035:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2018
สิ่งที่ผมประทับใจ ก็คือ เธอทำงานอย่างเต็มที่

ทุกคน ได้สิทธิเท่าเทียมกัน จะหล่อหรือไม่หล่อ

จะหนุ่มหรือแก่ เนื้องานเหมือนกัน จากหลายคน

ที่เจอแล้วเล่าสู่กันฟัง
:81:

ออฟไลน์ noonoy

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: History M Modelingสะเทือนวงการ นาง
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2017, 08:30:41 AM »
เป็นร้านในดวงใจผมด้วยครับน่าเห็นใจร้าน และน่าสงสารที่สุดคืออนาคตของน้องครับ :004:

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
เรื่องมันเศร้า

:004: :004: :004:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ต่อไปทำอะไรยากมากขึ้น หากความไว้วางใจสูญสิ้นไป :009:

ออฟไลน์ everz1230

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
แย่ที่สู๊ดดด  :027: :027: