ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพลอย หมวยๆมุ้งมิ้งๆ inlovespa  (อ่าน 1594 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lambo

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
น้องพลอย หมวยๆมุ้งมิ้งๆ inlovespa
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2017, 09:53:08 PM »
การบ้านค้างส่งนิดนึงนะคับ ช่วงนั้นอากาศคลึ้มฝน ไม่เหมาะสำหรับออกนอกพื้นที่ไกล ส่องดูมีสะดุดตากับน้องใหม่ของบ้านinlove spa
ชื่อน้องพลอยราคาเบาๆ 1300  แถมมีโปรการบ้านเก่าลดอีก200 เหลือแค่1,100 ถูกมากๆ ก็เลยโทรจองน้อง พลอย   เจอตัวจริงน่ารักมากๆ หุ่นดีแขนขายาวสไตล์นางแบบ ก้นงอนๆแต่หน้าอกเล็กนิดนึงนะคับ หมวยๆยิ้มตาเป็นสระอิ พอชำระค่าคอสเสร็จ  น้องพาขึ้นห้อง งานอาบน้ำน้องอาบได้ดี มีมาบอดี้ด้านหลังเป็นระยะ เสร็จแล้วขึ้นเตียง ก็มีมานวดหลังให้ ต่อด้วยเอาน้มนมมาบอดี้หลังแบบสยิวๆ พอถึงคราพลิกด้านหน้า น้องก็นวดกระปู๋แบบดึงเส้นให้แบบเพลินๆ  ถึงเวลาอันสมควรน้องก็เริ่มภารกิจ บอดี้หน้าต่อเสียวมากๆ แอบเห็นและจับดูล่างน้องเกาเหลาซะด้วย และน้องก้อขยับลงล่าง เท่านั้นแร่ะเจอลิ้นสว่าน  :87:   เสียวมากมายไม่นานนักก้อเสด โล่งสบายตัว 555 ก่อนเสดบอกน้องว่าจะเสร็จแล้วนะ น้องก้อผงะหัวออก แล้วผมก้อสาวต่อเองจนเสด พอเสร็จน้องบอกจะรีบเอาออกทำไม ง่ะ ครั้งหน้าไม่เอาออกแร้ะ555
สรุปน้องทำได้ดีมากครับ
คุ้มค่ามากๆกับราคา ไว้ว่างๆ จะไปหาน้องพลอยใหม่นะครับ   

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: น้องพลอย หมวยๆมุ้งมิ้งๆ inlovespa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2017, 11:05:04 AM »
รอครับ

:81: :81: :81:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: น้องพลอย หมวยๆมุ้งมิ้งๆ inlovespa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2017, 01:34:09 PM »
ชอบคับสินสอดไม่แพง

:82: :82: :82:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ

ออฟไลน์ nongbell

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2017, 01:59:40 PM »