ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อดใจไม่ไหว สำหรับการบ้านแรก pei pei @story spa (น่ารัก เกินบรรยาย อดใจไว้แทบไม่อยู่)  (อ่าน 6928 ครั้ง)

ออฟไลน์ Patptt

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :013:

เมื่อวาน ผมขับรถไปแถวงามวงศ์วาน ผ่านหน้าร้าน story spa
แต่เหมือนมีอะไรโดนใจ ที่ทำให้ผมต้องกลับรถเข้ามาที่ร้าน (ครั้งแรกที่มาร้านนี้)

ผมเข้าไป พีอาร์ทักทายเป็นกันเองดีครับ แล้วน้องๆก็ออกมาโชว์ตัว ตอนนั้น มี 3 คน
แต่น้องคนที่สองเดินออกมาทำผมสดุดตามากครับ ทั้งน่ารัก (มากกก) ขาว อึ้ม ดูหวานๆ
อีกสองคนก็ดูดีนะครับแต่ ออร่าน้องเพ่ยๆมันพุ่งออกมา สะดุดตาสะดุดใจผมมากครับ
สายตาตอนนั้นจับจ้องที่อยู่ที่น้องเพียงคนเดียว ผมเลือกอย่างไม่ลังเล เพ่ยๆคนที่สองแน่นอน

จ่ายค่าเสียหาย น้องไปหยิบน้ำพาขึ้นน้อง น้องถามผมว่า พี่เคยมาที่นี่หรอคะ เห็นคุยกับพี่พี่อาร์เหมือนไม่เคยมาเลย
ผมบอกไปว่าใช่ครับ ไม่เคยมา น้องน่ารักอ่อนหวานมากๆๆเลยครับ พยายามชวนผมคุย น้องเขาก็บอกว่าเขิล แต่ผมสิเขิล
ยิ่งกว่า ไม่คิดว่าจะมีโอกาสได้ขึ้นคนน่ารักๆอย่างนี้ (ในใจก็คิดว่าน้องหลงมาสายนี่ได้ไง) 555
 เอาเป็นว่ามาสรุปงานน้องเลยนะครับ ส่วนที่เหลือผมแอบไว้ฟินคนเดียว

อาบน้ำ.... น้องอาบให้ดีเลยขับ ถูสบู่ ตั้งแต่ไหล่ ลงมาถึงน้องชายผม (น้องชายโด่ตั้งแต่เข้าห้องละครับ)
พออาบเสร้จมาต่อที่เตียง บอกก่อนนะครับครอสที่ผมเปิดคือ บอดดี้ 2,500

มาต่อที่งานน้องครับ ....
พอผมมานอนที่เตียง น้องก็เริ่มนัวผมแบบที่ไม่เคยเจอเด็กร้านไหนนัวมาก่อน ขนาดน้องยังไม่จับกระปำผม ก็ทำผมเกือบแตกแล้ว น้องน่าอกใหญ่ 34+ นมแท้ด้วยนะครับ จับล้นมือเลยทีเดียว น้องนัวไปเรื่อยๆ แล้วน้องก็หันมาจ้องหน้าผม ทำให้ผมไม่กล้าสบตาคนอะไรยิ่งมองยิ่งน่ารัก น่ากลืนกินทั้งตัว จากนั้นน้องก็เอามือมาสาวน้องชายผม แต่ผมห้ามไว้ก่อนเพราะไม่ไหวจริงๆ หลังจากนั้นผมให้น้องนอน และเริ่มซุกไซร้ นัวน้องบ้าง มีเสียงครางเบาๆ จากหน้าตาหวานๆเปลี่ยนเป็นเซ็กซี่ในทันตา
ผมเกือบอดใจไม่อยู่ อยากจะจับทำเมียซะตอนนั้น (แต่ซื้อครอสบอดี้ และตังที่พกมาไม่พอสำหรับออฟชั่นน้องครับ)
ระหว่างที่ผมนัวน้องก็เอาน้ำมันมาระเรงที่น้องชายผม ทำผมแทบคลั่ง มันเสียวมากๆๆๆ จนสุดท้ายก็ไม่ไหวจริง คือต้องปล่อย
แค่เห็นหน้าน้องผมก็จะแตกละครับนี้เอามือถูๆไถผมจะทนได้อย่างไร เอาเป็นว่า คนนี้ผมสุดๆมากตั้งแต่ขึ้นมา และจะซ้ำแน่นอน

สรุปงานน้องนะครับ

หน้าตา :: 100/10 แน่นอนครับน่ารักมากๆ (แล้วแต่มุมมองและความชอบนะครับ) ไม่ศัลยกรรม
ผิว :: ขาวเหลือง เนียน จับลื่นปื้ดๆ ไม่มีสดุด
หุ่น :: น้องเคยบอกว่าเคยอ้วนมาก่อนและมาผอม ในสายตาผมตอนนี้น้องดูตัวเล็ก มีเอว หุ่นถือว่าดีเลยครับไม่ถือว่าผมไปมีเนื้อมีหนังให้จับ สัดส่วนที่น้องบอกคือ 34/25/35 น้ำหนัก 45-46 ส่วนสูง 162
อารมณ์ :: ไม่ต้องพูดถึง อารมณ์มาฟิวหวานป่นเซ็กซี่ ทำผมอดใจไว้ไม่อยู่
 ** ส่วนที่เหลือ ต้องไปดูไปลองเองครับ อธิบายมากไปเดียวจะยาว แต่คนนี้ บอกเลยว่าไม่ผิดหวังสำหรับผมยิ่งกว่าทอน**

อ่อ!! ลืมบอกไปครับว่าน้องถึงมาทำได้แค่ 4 วัน จะหายไปรึป่าวไม่รู้ แต่ผมต้องไปซ้ำแต่ๆเร็วๆนี่
ทนุทะนอมน้องกันด้วยนะครับ น้องเป็นคนช้ำง่าย

@@ การบ้านแรกของผม ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้นะที่นี้ครับ @@

ขอบคุณที่เข้ามา อ่านกันนะครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ขอบคุณสำหรับการบ้านแรกครับ

ยินดีด้วยที่ท่านไปที่นี่แล้วทอนกลับมา

(หนึ่งในร้านประจำด็อกกี้เอง 555+)

ออฟไลน์ Patptt

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ปกติเด็กที่นี่ไม่ทอนหรอคับ ผมไม่เคยเที่ยงแถวนี้
มีใครแนะนำอีกมั้ยครับร้านนี้
555555

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
ปกติเด็กที่นี่ไม่ทอนหรอคับ ผมไม่เคยเที่ยงแถวนี้
555555

แนะนำ คาริสา - จียอน - นาเดีย - เฟรย่า

สำหรับผมที่นี่ทอนกระจายทุกคนครับ 55+

อ้อ จริงๆไปที่นี่ซื้อคอสจบเลยคุ้มกว่าครับ 3500 (เพิ่มอีกพันเดวเองได้จบเลย)

ออนไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
555555

สำหรับผมที่นี่รังรักรังลับผมเลย พีอานางจัดให้ได้ทุกแนวอิอิ

• *
สำหรับผมที่นี่รังรักรังลับผมเลย พีอานางจัดให้ได้ทุกแนวอิอิ

ใช่เหรอออ รังรักคุณอยู่ฟลาเวอร์นี่ฮะ 555+

ออนไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
ใช่เหรอออ รังรักคุณอยู่ฟลาเวอร์นี่ฮะ 555+

รังรักคุณก็น่าจะเป็น hermes นี่หน่าอิอิ 555

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
อยากเห็นปลาจัง

:81: :81: :81:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ