ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: >> น้องไบรท์ นางฟ้าร้านหอหญิงส่งการบ้านพร้อมปลากรอบ เคี้ยวหนุบๆละลายในปากครับ  (อ่าน 4109 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jirayoot39

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
วันนี้ขอส่งการบ้านร้านเด็ดๆนางฟ้าสวยๆหุ่นน่ารักน่าลองสักหน่อยครับ หลังจากซุ่มดูอยู่นาน พอดีเห็นมีร้านเปิดใหม่ก็เลยอยากจะลองของใหม่ๆ ว่าจะมีหล่นมีทอนมากน้อยแค่ไหน ร้านนี้หาไม่ยากครับ เดินทางก็ง่าย อยู่โยธินพัฒนา ซอย3 ชื่อว่า หอหญิง เข้ามาด้านในร้านบรรยากาศดีและเป็นกันเองมากๆครับ ผมได้จองน้องไว้คนนึง เห็นรูปร่างหน้าตาแล้วถูกสเป็ค นักศึกษา ตัวเล็กๆขาวๆหมวยๆ นมแท้ไม่ต้องใหญ่มาก ก็เข้าทางสิครับ ชื่อน้องไบรท์ พอมาเจอตัวจริงต้องอุทานร้องว้าวในใจยิ้มอ่อนๆ  :048: มันต้องอย่างนี้สิที่ตามหา

น้องเป็นกันเองมากๆครับ ตัวจริงขาวดรอปกว่าในรูปนิดเดียว รวมๆถือว่าน่ารักเลยทีเดียว  :84: ไม่ผิดหวังครับเรียกนางฟ้าน้อยๆก็ว่าได้ ขึ้นห้องไปเดินไปด้วยกันกระหนุงกระหนิงฟีลลิ่งแฟนมากๆ ใจอยากจะให้ถึงห้องเร็วๆอยากเห็นน้องเวลาไม่ได้ใส่เสื้อผ้าจะตรงและ​เด็ดอย่างที่โฆษณาไว้มั้ย พอเข้าห้องน้องไบรท์พาผมไปอาบน้ำพอถอดชุดออก ผมนี่ตาค้างเลยครับ หุ่นแบบเด็กๆ นมเด็กๆ จิมิงาม อยากจะตะครุบแล้วจัดการตรงนั้นทันที 555 น้องอาบน้ำให้ผมลูบไล้ไปทั้งตัว ผมก็มืออยู่ไม่สุกจับโน่นจับนี่น้องครางเบาๆ อยากจะบอกว่าน้องไม่หวงตัวเลยครับ ผมทนไม่ไหวไม่ต้องนงต้องนวดกันแล้ว จัดการใส่ CD กันตรงนั้นซะเลย น้องลีลาดีมากๆมีอารมณ์ร่วมน้ำเยิ้มสุดๆ ที่สำคัญยังฟิตมากๆครับ ไม่ผิดหวังจริงๆ ผมเลยทิปน้องเค้าเพิ่มไปอีก สัญญาว่าจะกลับมาซ้ำแน่นอน ไม่มีหล่นมีแต่ทอนมากมาย
แถมปลากรอบให้อีก 1 รูปครับ

ช่วงนี้ร้านเค้ามีโปรโมชั่นแปะรูปด้านล่างข้อความนี้ในการส่งการบ้านลดราคารอบหน้าไปอีก 500 บาทนะครับ  :013: ผมก็ไม่พลาดครับ 555 รีบๆนะครับ เดี๋ยว​โปรโมชั่นหมดก่อนจะเสียดาย

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73
เด็ดมากครับ ร้านใหม่มาแรง มีหลายท่านว่าเด็ดมาก เห็นว่าถ้าหล่นยินดีคืนเงินด้วย ส่วนลดการบ้านเยอะอีก :032: :038: :013: :012:
ต้องลอง

ออฟไลน์ winfreed

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เด็ดมากครับ ร้านใหม่มาแรง มีหลายท่านว่าเด็ดมาก เห็นว่าถ้าหล่นยินดีคืนเงินด้วย ส่วนลดการบ้านเยอะอีก :032: :038: :013: :012:
ต้องลอง

แนะนำเลยครับ ให้ไวๆ น้องแต่ละคนน่ารักเลือกไม่ถูกกันเลยทีเดียว  :048:

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ