ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมอนิ่งแห่งฟังกี้สปา สาวสายน่ารัก ที่ไม่ควรพลาด  (อ่าน 1170 ครั้ง)

ออฟไลน์ P_wat

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
:86:สาวคนนี้เห็นหน้าเห็นตากันมานาน
คุยกันมาโดยตลอด แต่ไม่มีโอกาส
รอบนี้แอบมาตอนเที่ยง เจอกันพอดี
 ถ้าไม่ขึ้นครั้งนี้คงอีกนานกว่าเวลาจะตรงกัน
จัดซะ พอเข้าห้องน้องถามก่อนเลย
"พี่ชอบงานแบบไหนหนูจัดได้หมด"
สบายใจเลยผม น้องเป็นคนตัวเล็ก
หุ่นบางๆ นมสมตัวแบบเดิมๆไม่มีเสริม
จิมิสวย ไร้ขน (น้องจัดการจนเตียน)
ทำให้ง่ายต่อการทาสีเป็นอย่างยิ่ง :87:
  จิมิหอม อารมณ์ร่วมดี งานครบ
ออกแนวบุกเล็กๆ ทำให้เข้าทางมวยผม
 งานตั้งรับดีครับ ไม่งอแง ตามใจได้ครบ
รับรอง คนนี้แนะนำครับไม่ผิดหวังแน่นอน
กับเธอคนนี้ น้องมอนิ่งแห่งฟังกี้สปา :90:

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
ว้าววววว งานดีนะเนี้ย

:82: :82: :82:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ

ออฟไลน์ TaddyDaddy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
 :002: สวยงามครับ

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
ต้องหาเวลาไปลองบ้างแล้วครับ :90:

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
ต้องหาโอกาสไปสักครั้งสินะ

:002: :002: :002:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184