ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องบะหมี่ @หอหญิง งานดีสมกับที่เค้าบอก  (อ่าน 1485 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wt555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
เมื่อคืนมีโอกาสผ่านไปแถวๆเลียบด่วนเลยนึกขึ้นได้ว่ามีร้านเปิดใหม่ร้านหอหญิงเค้าว่าแจ่มๆเลยลองเค้าไปดูเค้าไปพี่อาร์ก็พูจาดีแต่ในใจแอบอ่านการบ้านมาว่าน้องบะหมี่งานดีเลยถามว่าน้องว่างไหมครับพีอาร์บอกว่างงั้นผมขอดูตัวหน่อยครับน้องเดินออกมาก็ยิ้มให้คงไม่ต้องบอกเลือกเลยครับงั้นน้องบะหมี่อ่ะครับจ่ายค่าเสียหายแบบจบๆไปแล้วน้องก็พาเดินเข้าห้องพูดคุยกันพอให้มีความสนิทสนมกอดรัดฟัดเหสี่ยงกันสักนิดพอเป็นน้ำจิ้มก่อนจะชวนกันไปอาบน้ำงานอาบน้ำก็ดีครับทั้งขัดทั้งถูๆสะจนน้องผมชี้หน้าน้องเลยเราก็ยอมสะที่ไหนเอานิ้วลงไปสำรวจถ้ำน้อยๆที่ปิดสนิทพอเพลินๆอีกมือว่างๆก็จับนมน้องเล่นไปเพลินๆก่อนจะอาบน้ำเสร็จแล้วไปต่อกันบนเตียงน้องก็จับๆนวดๆให้พอผ่อนคลายคุยกันไปนวดไปจนได้ที่น้องก็เริ่มบิ้วให้เริ่มจากซอกคอผมจนไล่ลงมาที่หัวนมผมน้องดูดเล่นอยู่พักหนึ่งแล้วไล่ลงต่ำไปหาน้องชายผมสะจนผมเกร็งไปหมดเลยบอกน้องว่าขอพี่เริ่มมั้งสิครับกลัวจะพลาดท่าไปสะก่อนเพราะน้องจัดให้เสียวมากๆครับได้เวลาผมก็เลยดูดนมน้องคืนสะหน่อยแต่มือก็ไปแย่ๆถ้ำน้องบะหมี่อยู่สักแปบก็รู้สึกว่ามันก็จะแฉะๆเลยได้เวลาลิ่มชิมรสชาติความแฉะของถ้ำน้องกลิ่นหอมสดชื่นไรกลิ่นอื่นๆกวนใจอยู่สักพักจนรู้สึกได้ว่าน้องคงจะต้องการแล้วระเลยจัดการสะเพิดเพลินกันไปสบายตัวสบายใจนอนกอดกันแปบก่อนจะลุกไปล้างตัวแล้วแยกย้ายน้องบอกไว้มีโอกาสมาจัดอีกนะค่ะพี่เราก็มาแน่ครับน้องบะหมี่

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
 :048: :048: :048: :048:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ