ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องวีซ่า Zabb spa ส่งการบ้านฮาย้อนหลัง  (อ่าน 809 ครั้ง)

ออฟไลน์ Crusifer

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องวีซ่า Zabb spa ส่งการบ้านฮาย้อนหลัง
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 02:12:47 AM »
ขอส่งการบ้านย้อนหลัง 2 อาทิตย์ก่อน ผมมีนัดไปเที่ยวกับเพื่อนเลยแอบแว๊บไปที่ๆคุ้นเคย Zabb spa เป้าหมายมุ่งไปที่นิชา แต่น้องกำลังจะขึ้นงานพอดีเลยอด รอไม่ได้ด้วยเดี๋ยวเพื่อนโทรตาม

เชียร์เลยเรียกน้องๆออกมา เจอคนนึงไฟหน้าเด่นมาเลยน้องวีซ่า ตัดสินใจเลือกจ่ายค่าเสียหายแล้วเดินเข้าห้อง หลังจากนั้นความฮาก็เริ่มขึ้น  :034:

น้องก็อาบน้ำปกติ ตัดฉากมาที่เตียงน้องก็เริ่มคุย คุย และคุยไม่หยุด พูดเก่งมากกกกก ผมก็กวนประสาทเอาเรื่อง เลยไม่มีใครยอมใคร สุดท้ายก็บอกไม่เริ่มคงได้เถียงกันจนหมดเวลา

นอกก็บอกจะเริ่มละนะ จากนั้นผมก็ขำ คือจะตั้งใจก็ตั้งใจเกิ้นนน ผมก็เห็นว่าไม่ได้การต้องจัดการ หลังจากนั้นน้องขำไม่ออก เรียกได้ว่ารอบห้อง จบเสมอ 1-1 มั้ง

GF : 8.5
หน้าตา : 8.5
หุ่น : 8
ผิว : 8

น้องอัธยาศัยดี เฮฮา พูดจากวนนนนนนนโอ้ยหน่อยๆ ตามนั้นครับ :037:

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
Re: น้องวีซ่า Zabb spa ส่งการบ้านฮาย้อนหลัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 01:27:38 AM »
ทางร้านขอมอบส่วนลด 500 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จรุฟฟๆๆ

(ดังนั้น การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: น้องวีซ่า Zabb spa ส่งการบ้านฮาย้อนหลัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 01:54:24 PM »
เยี่ยมเลยคับ
 :90: :90: :90:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ