ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลบร้อนไปหาน้อง ผิงผิง Topfy-Spa  (อ่าน 533 ครั้ง)

ออฟไลน์ ahiru

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
หลบร้อนไปหาน้อง ผิงผิง Topfy-Spa
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 02:17:34 AM »
บ่ายวันจันทร์วันหยุดอีกวัน หลังจากที่ทำธุระเสร็จแล้ว รุ้สึกแดดร้อน อ้าว เหงื่อไหลเป็นน้ำ อยากล้างตัวสักหน่อย
ลองเปิดหาร้านในละแวกงามวงศ์วานดูว่า ที่ไหนน่าสนใจบ้าง ก็เจอร้าน Topfy-spa

เปิดๆไทม์ไลน์เช็คดู สะดุดตากับชื่อน้องผิงผิง คิดในใจชื่อนี้ต้องหมวยแน่นอน
โทรไปที่ร้านเช็ครอบจองแล้วตรงเข้าไปเลย

ถึงร้าน PR เรียกน้องมาโชว์ตัว น้องอวบนิดๆ ซึ่งผมก็ไม่มีปัญหาอะไร พักหลังเจอแต่ประเภทบางกรอบ ได้เปลี่ยนบ้างก็ดี
น้องมีท่าทางเกร็งๆนิดหน่อย งานอาบน้ำใช้ได้แต่ไม่ได้ทำอะไรตอนอาบน้ำเยอะ
อาบเสร็จ นอนรอที่เตียง น้องตามมานวดขาให้นิดหน่อย ระหว่างนี้ก็คุยสอบถามกันไปตามวาระ

น้องใหม่จริง เกร็งๆพอสมควร ผมเองก็นอนนิ่งๆ จนน้องบอกว่า "ให้หนูทำอะไรก็บอกนะ"
ตอนนั้นละ ได้เวลาที่เราจะเริ่มลงมือ ผมดึงน้องเข้ามากอด ตรวจสอบเนื้อตัว หน้าอกดี ผิวดี จุกเล็กนิดเดียว(ชอบมาก) กอดแน่นเต็มมือดี
เสียดายที่ห้องที่ใช้งานไม่มีเจล มีแต่น้ำมัน (ผมชอบเจลมากกว่า) แต่ก็ไม่ได้เป็นปัญหาอะไร นัวไปเล่นไป ถึงจุดหมาย

อาบน้ำ แต่งตัวเสร็จ ให้ทิปน้องไปนิดหน่อย
งานดี ไม่งอแง มีอารมณ์ร่วม ใครไปหาน้อง อย่าแกล้งน้องมากนะครับ

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: หลบร้อนไปหาน้อง ผิงผิง Topfy-Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 01:53:26 PM »
ตามด่วนเลยยย
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ