ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องซาร่า zabb spa คนๆนี้ที่ผมหามานาน  (อ่าน 1357 ครั้ง)

ออฟไลน์ Crusifer

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องซาร่า zabb spa คนๆนี้ที่ผมหามานาน
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 02:48:53 AM »
วันนี้ตอนดึกๆ ออกมาสังสรรค์กับเพื่อนตามปกติเลยแว๊บมา Zabb spa ที่เดิมเพิ่มเติมคือเหงาาาา วันนี้ตั้งใจจะมาหาลูกปัดกับนิชา แต่ก็เหมือนเดิมไม่ได้จอง  :034: เพราะผมชอบไปหน้าร้านมากกว่าเผื่อมีน้องๆคนใหม่ๆมาเราจะได้รู้จัก เชียร์ก็เรียกน้องออกมา
(วันนี้เชียร์ดูอารมย์ไม่ดี ใครทำพี่เชียร์โผมมม เป็นกำลังใจให้ครับ ปกติต้อนรับอย่างดีตลอด) ไปสะดุดตากับคนที่สองที่เดินออกมา หลังจากนั้นผมก็มองไปเรื่อย แต่ในใจมีคนเดียวละ :035:
เพราะว่าความขาวมากกับหน้าตาที่ดูเฉี่ยวๆ ผมว่าต้องมีอะไรแน่ๆ ผมสัมผัสได้ 55 จัดการค่าเสียหายเดินเข้าห้องอย่างไม่รอช้า มาถึงก็พูดคุยกันนิดหน่อยมีคุยกันเรื่องน้ำหอมเพราะผมก็ชอบพวกนี้เหมือนกันเลยคุยกันได้เรื่อยๆ
พูดจาดีมากครับเรียกผมคุณๆตลอด ซึ่งผมมองว่ามันเป็นงานละเอียดนะ ตัดมาอาบน้ำผมไม่รู้จะพูดยังไง ตั้งแต่เที่ยวมาคนนี้คืออาบดีที่สุด 10 10 10 ไปเลยครับ สะอาดมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก มาถึงที่เตียงไม่พูดจาให้เสียเวลาโหลดเสร็จแล้ว หลังจากนั้นผมยอมรับเลยว่าสติหลุดไปพักใหญ่ๆเลย อธิบายไม่ถูกเอางี้ดีกว่าถ้ามีจัด Rank ผมบอกเลย 1 ใน 3 อะ จากนั้นก็...สงครามดีๆนี่แหละครับ  :037: มีเรียกที่รัก เค้าตัวเอง คือเหมือนอยู่กับแฟนเลยครับความรู้สึก เข้ากันอย่างบอกไม่ถูก ขอตัดจบตรงนี้ละกัน รายละเอียดอีกเยอะขอเก็บไว้เป็นความทรงจำ  :035:
GF : 10 ไม่อวยแน่นอน
หน้าตา : 10 ส่วนตัว ผมชอบของผมอะ ออกไปทางเซ็กซี่หน้าค้นหา
หุ่น : 9 หน้าอกโมมา แต่สวยเลยครับ
งาน : 10 คือเกินที่ผมคาดหวังไว้หมด
สรุป : งานดีทอนเป๋าตุง สุภาพเข้าไว้ครับ ตั้งแต่เที่ยวมาผมยังไม่เคยขึ้นซ้ำ แต่สำหรับคนนี้ผมซ้ำแน่นวลล :048: คิดถึงแล้วเนี้ย  :006:
สุดท้ายนี้ผมต้องขอใช้คำว่า "ต่างกรรมต่างวาระ" ครับ เพราะประสบการณ์แบบนี้ต้องมาจากเราชอบเค้า เค้าชอบเราด้วย งานถึงจะออกมาดี ผมว่าพี่ๆน้องๆทุกคนต้องมีโอกาศเจอแบบนี้แน่นอนครับเที่ยวต่อไป   :034:

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
Re: น้องซาร่า zabb spa คนๆนี้ที่ผมหามานาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 11:50:53 PM »
ทางร้านขอมอบส่วนลด 500 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จรุฟฟๆๆ

(ดังนั้น การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: น้องซาร่า zabb spa คนๆนี้ที่ผมหามานาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 01:52:33 PM »
บรรยาสะยืดเชียว มีปลาประกอบจะดีมากๆคับ

:89: :89: :89:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ