ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบ สอนเด็ก ใสๆ หวานๆ ต้องลอง น้อง“ไบเบิ้ล” @หอหญิง  (อ่าน 1377 ครั้ง)

ออฟไลน์ slotmanz

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 66
ใครชอบแนวเด็กๆ ตัวเล็ก นมแน่น จิมิสด ก็ต้องบอกเลยว่า ติดใจแน่นอน  :92: :92:
มือนุ่ม พริ้ว ดี แค่ น้องโยกแค่ ไม่กี่ ที ก็เล่นงานผมจนเกือบเสร็จ
 :88: :88: :88: :88:
งานบิ้วตามมาตรฐาน   แต่งานตามใจชนะเลิศ  ชงเองกินเอง ผมว่า น้องไบเบิ้ลไม่อิดออด 
แค่สุภาพ ให้เกียรติน้อง ผมว่า ทอนทุกคนชัวร์ :82: :92:

ต้องได้มาลองเอง ครับ... อิอิ :048: :048:

แล้วจะรู้ว่า ... ทีเด็ด ของ น้องไบเบิล ดีแค่ไหน หลังจากที่เพื่อนๆได้อ่านการบ้านที่เขียนให้ไปบ้างแล้ว 

ก็ลองมาพิสูจน์ของจริงได้ที่ร้านหอหญิง
น้องไบเบิ้ล หัวไวครับ น่าจะได้วิทยายุทธ เพิ่มจากท่านอื่นๆ ต่อไป :84: :84: :84:

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
น่าเรียนนะ ไบเบิ้ล

:87: :87: :87:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ