ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไข่เจียว จานนี้หอม นุ่ม อร่อยมากกกก Lovely Spa หทัยราษฎร์ มีนบุรี  (อ่าน 812 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrdude

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ส่งการบ้านย้อนหลังหน่อยครับ ตัดสินใจเล็งอยู่นานหลายวันติด มีโอกาสมาพอดีไปสะดุดตาน้องไช่เจียว ดูจารูปแล้วตัวเล็กอุ้มง่ายแน่ๆ
ไม่คิดไรมา เคลียงานแล้วชิ่งเลยครับ จองน้องรอบเที่ยง ก็จัดเเจงขับรถไปถึงร้าน 15 นาทีกว่า จ่ายค่าสินสอดแล้วนั่งรอ
วันนี้บรรยากาศเป็นใจ อารมณ์แบบครึ้มๆฝนลงปรอยๆ ให้ไม่ร้อน แบบนี้แหละที่สาวๆเค้าชอบ จากประสบการณ์
นั่งไม่นานน้องออกมาเรียก ครั้งแรกที่เห็นโอ้ยยยยย น่ารักมากกกกก ผมสั้น หน้าตาแบบตรงสเปคสุดๆเท่าที่เคยเจอน้องๆเลยครับ
งานนี้หัวใจสูบฉีดพองโตไปแล้วตั้งเเต่เเรกพบ เดี๋ยวมาดูงานนน้องกันว่าจะเป็นยังไง

ถึงห้องก็คุยกันแก้เขิลละลายพฤติกรรมกันหน่อย น้องก็ชวนผมอาบน้ำ พอน้องไข่เจียวเปลื้องผ้าหมดตัวเท่านั้นแหละ
ผมนี่แทบอยากจะกระโดดฟัดเดี๋ยวนั้นเลย แต่เงียบๆไว้ก่อนดีกว่า เดี๋ยวกวางน้องจะตื่นเอา งานอาบน้ำก็อยู่ในเกณฑ์ดีครับ
ขัดๆถูๆ พลัดกันอาบ น้องน่ารักมากครับ ไม่หวงตัวเลยได้หมดไม่มีอิดออด หน้าอกอัพไซส์มาแต่ไม่เเข็ง จุกขนาดกำลังสวย
เอวนี้คอดเหมาะกับการวางมือมากๆ ช่วงล่างนี้คงจะฟิตน่าดูตัวเล้กๆขนาดนี้

อาบเสร็จเช็ดตัวรอที่เตียง น้องก็เริมหรี่ไฟพอสรัวๆ แล้วมานั่งข้างผม น้องไข่เจียวค่อยๆถอดผ้ามมออกอย่างเบามือ เเล้วก็ลูปไล้ผม
มือกดเจลมาชะโลม งานดีมากผมให้เต็ม น้องบิ้วไม่นานก็หันหลังมาทางผม เข้าทางเลยขอสำรวจพื้นที่หน่อยแล้วกัน
ระหว่างที่น้องกำลังออรัล ผมก็ค่อยๆใช้นิ้วเขี่ยที่ปากทาง น้าสาวไหล่ออกมาเยอะเต็มไปหมด น้องครางเบาๆ แต่ไม่อิดออด
ผมเดินเกมต่อเลยน้องร้องออกมา แล้วเกร็งตัวเป็นจังหวะ ผมจับน้องไข่เจียวนอนลง จับมือขึ้นไปไว้ด้านบนได้อารมณ์อีกแบบ
หน้าอกขนาด 36 ชี้หน้าท้าทายให้ผมชิม ผมบิ้วน้องไปทั่วทั้งตัว ผิวพรรณนี่สะอาด หอม และเนียนมากๆ ครับ ซุกไซร้ไปจนถึงหน้าขา
น้องไข่เจียวขนลุกตั้งชูชัน ตัวอ่อนบิดเร้าๆอยู่ตรงหน้า ผมจูบลงบนเนินของน้อง น้องไม่บัดป้องอะไรเลยตามเลยครับ
ไม่นานผมจับน้องมานอนกอดข้างๆ มือของน้องไข่เจียวก็ยังสาวเป็นจังหวะ ผมชอบความรู้สึกแบบนี้ มันเหมือนแฟนนอนกอดกัน
แล้วผมก็จัดการพาน้องไปถึงฝั่ง น้องไข่เจียวเกร็งและร้องออกมาอย่างมีความสุข ตัวเองทำเค้าเสร็จด้วยเลยอ้าา...

สรุปครับ
หน้าตา 10 สเป็คผมจริงๆ
อาบน้ำ 9
GF 10

น้องน่ารักมากๆครับสำหรับผมนะครับ ผมมีโอกาสต้องไปซ้ำแน่ๆครับ
ขอบคุณส่วนลดน่ารักๆสำหรับทางร้านที่มอบให้นะครับ จะไปใช้บริการใหม่เรื่อยๆครับ

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
สินสอดเท่าไหร่ล่ะคับ

:019: :019: :019:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ