ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ!! เปิดฤกษ์ ร้านใหม่ สดทั้งร้าน ซัดเด็กบริหารกรอบบางอร่อยปามี Sex สุดทาง New ร้าน Rabbit  (อ่าน 3070 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohye

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
ต้องบอกก่อนเลยว่า อ่านเวปกระปู๋ ติดตาม เจอโปรโมท ร้านใหม่ย่านงามวงค์วาน เลยติดตามไปเอาฤกษ์ วันแรก  ทุกอย่างพิเศษสุดๆ  ถ้ามองข้ามเรื่องรถติดออก. เข้าซอยงามวงค์วาน15
นิดหน่อย. เจอที่จอดรถ กว้าง.  สถานที่ใหม่ สะอาด พีอาร์ น่ารัก ดูแลดี แนะนำน้องใช้ได้

ผมคนชอบสายม้าลาย ต้องเลือกแนวถูกใจก่อน เจอน้องสายc แท้ๆ หน้าใสๆ หุ่นบางกรอบ ทรงสวย เลือกไม่คิดเลย
ทักทายพูดคุย น้องวัยกำลังศึกษา มาหาค่าหน่วย. อ้อนๆหวานๆ มาแบบนี้แพ้ทาง เจอลูกหยอด เค้าไปน้องอายเขิล ไปไม่เป็นตามภาษาเด็กกลิ่นใหม่ๆ
เห็นบรรยากาศในห้อง ใหม่ๆ แล้วอยากจัดทุกมุมคงเป็นไปไม่ได้ ต้องสร้างความคุ้นเคยก่อน
ชวนน้องอาบน้ำ  ถอดเสื้อผ้า ออกให้หมด
อับดับแรกผมกอดเข้าด้านหลังโอบเอวก่อนเลย. น้องบางกรอบ อกแท้ กลมสมส่วน  ประคองอาบน้ำ แบบปกติธรรมดา ไม่มีอะไร พิเศษ. แต่ได้ความเสียวได้อารมณ์สุด
อาบเสร็จขยับมาบนเตียง  ความรู้สึกเหมือน จีบสาวยังไงก็ไม่รู้ ได้อารมณ์มากๆ  น้องไม่หวงตัวไม่ขัดขืน  มีอายๆบ้าง  ผมเอามือสัมผัส ทั่วข้างบนไหลลงช่วงล่าง  ขนลุกทั้งตัว  ทุกอย่างมันเป็นใจ ไม่ว่าจะอะไรๆ งานบิ้วเบาๆ ฟิวลิ่ง แบบแฟน ซาวเสียงที่ออกมาจากอารมณ์  น้องทำให้ผมสุดจริงๆ 
เรื่องงาน ยกนิ้วให้  ไม่ต้องบรรยายเยอะ เพราะมันไหลจนสุด

รวมๆแล้ว ให้คะแนน ได้ร้านใหม่
งานน้อง 9/10
ร้านใหม่ บริการดี บรรยากาศดี10/10
ราคา ทั่วไป รับได้ 2300/งานไหลต้องส่วนตัว
แบบนี้ต้องมาเป็นลูกค้าประจำ
แนะนำเลย  ร้านใหม่ Rabbit งามวงค์วาน15

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *

• *
จุก นมสวย หวานจริงๆคนนี้ เด็กสายc ม้าลายแท้ๆ

• *
แนะนำที่ตั้ง สถานที่แห่งใหม่ ต้องลอง

ออนไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ TaddyDaddy

• *
  • Like: 2
ชอบนะครับ บรรยากาศร้านใหม่ๆ คงต้องหาเวลาไปบ้างแล้วครับ  :002:

ออฟไลน์ lopez218

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เห็นจากคะแนน นี่ น่าไปลองนะ :032:

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 29
ร้านใหม่ เด็กใหม่ น่าสน  :81:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184

ออฟไลน์ Rabbit Spa tel.0926973932 lineID: rabbitspa

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 4

สวัสดีคร่า ขอบคุณสำหรับการบ้านมากๆคร่า

พิเศษ ! ฉลองเปิดร้านใหม่
เพียงแค่แอดไลน์ร้าน รับส่วนลดฟรี 300 บาท

คอส ปกติ 2300  = 1.10  นาที
คอส model  2500 = 1.10 นาที

แผนที่การเดินทาง