ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง เฟรนฟลาย The great RCA บางกรอบ หอมหวาน แต่งานดี  (อ่าน 880 ครั้ง)

ออฟไลน์ rifle

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
วันก่อน เล็ง ๆ น้อง เฟรนฟราย The great มานาน
เห็นการบ้านงานดี งานแบบแฟน หวาน ๆ ก็ขอลองซะหน่อย

ไม่เคยเห็นหน้า ลุ้น ๆ แบบนี้ตื่นเต้นนิด ๆ
น้อง เฟรนฟราย สาวน้อยหุ่นนางแบบ ผอมสูง ผิวขาว จากแดนที่ราบสูงของไทย
หน้าตาออก หมวยนิด ๆ ไทยหน่อย ๆ ก็น่ารักดีครับ
เจอครั้งแรก ก็พูดจา ไพเราะ หวาน ๆ แบบนี้เข้าทางจริง ๆ แพ้ผู้หญิงพูดเพราะ

รูปร่าง น้องเป็นคนผิวขาว เนื้อตัวสะอาดไม่มีรอยสักอะไร อาจตินิดหน่อยตรง
หน้าอกเล็กไปหน่อย แต่ก็เหมาะกับ น้ำหนักของน้อง
น้องบอกว่า น้ำหนักลง อะไรมันก็เลยลงตาม 555

แต่ งานของน้อง ไม่ธรรมดา
งานอาบน้ำ สะอาดใส่ใจ มียื่นเหม่งมาให้ หอมก่อนอาบน้ำ แบบนี้ก็ละลายสิครับ
งานบนเตียง น้องจะรุกก็ดี จะรับก็ตามใจเรา แบบว่า คุยกับน้องดี ๆ อย่างได้อะไรขอได้หมด
( limit งานกะปู๋ นะครับ 55 )
ผมมาเสร็จตอน ท่าซ่อนกระบี่ เหมือนจริงมาก โยกจนผมไม่ไหวแพ้แตก อย่างมีความสุข 55
ก่อนหมดเวลา ก็คุยกอดกันอย่างมีความสุขก่อนกลับบ้าน 

สรุป น้องเฟรนฟราย The great RCA
น้องน่าตาน่ารัก รูปร่างผอมสูง ผิวขาว หน้าอกเล็กไปนิด
พูดจากไพเราะ หวาน ๆ งานดี ถึงดีมาก
คนชอบงานฟิวแฟน งานไม่แรงมาก เอาแค่สุขกลับบ้าน แนะนำลองนะครับ

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: น้อง เฟรนฟลาย The great RCA บางกรอบ หอมหวาน แต่งานดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 12:04:49 PM »
ว้าววววว ต้องมาลองชิมล่ะ

:87: :87: :87: :87:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ