ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จุกนมสีหวานน่าดูด เนื้อตัวอย่างดี น้องเอย่า Area spa+ปาน่าดูด  (อ่าน 2105 ครั้ง)

ออฟไลน์ Enjoyes

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
มีเวลาจึงได้แวะเวียนไป ร้านarea spa อยู่ไม่ไกล้จากพิกัดสถานที่ทำงานของผมมากนัก เข้าไปแบบขอไปดูไปชมก่อนแต่พอได้ดูได้ชม มันก็อยากจะขึ้นก็แต่ละนางน่ารักทั้งนั้น ในตอนนั้นมีประมาณ 5 คน ให้เลือกชม ดูเสร็จก็ขอพีอาร์ดูรูปน้องอีกครั้ง แล้วจึงได้เลือก
(น้องเอย่า)

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
หืมหลังเลือกเสร็จฝนตกหนักมากครับ บรรยากาศมาแบบได้จังหวะเลยจริง เข้าห้องกับน้องได้ ผมก็ชวนคุยน้องจะยิ้มมากกว่าคุยกับผมนะคับแต่ก็นิสัยดีเข้าท่าอยู่จากบริการเบื้องต้นที่ได้รับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

• *
เรือนร่างสะอาด ชอบมากไร้รอยสัก นมประมาณนี้ถือว่าสวยจุกไม่ใหญ่สีชมพูกระจ่าง เอวได้ ต้นขาหนึบ สะโพกตูดเข้าทางมาก

• *

• *

• *
หลังทำความสะอาดตัวแล้ว น้องซับตัวให้แห้งพาขึ้นที่นอนเตียงกว้างสะอาดดี แต่ไม่ค่อยเด้ง อิอิ น้องลงมือนวดให้นะ
ผมเคลิ้มสบายตัวดี แต่แล้วผมจึงสลับมานวดให้น้องนวดด้วยมือ บิ้วด้วยลิ้น พาน้องเสียวขนตั้ง 

• *

• *
งานบิ้วน้องก็ค่อนข้างดี ไล้ตั้งแต่ใบหูยาวลงมาที่จุกนมของผมน้องเลียมันเล่นตอนนั้น ของผมก็แข็งมากแล้วล่ะ น้องใช้มือควงเลยปากก็เลียอยู่ที่นมมือก็ควงเป้นจังหวะมันเสียวดีจังนะครับ น้องโหลดซีดีมาทำการถูให้เสียวตาร่องน้องนะครับ จากนั้นไม่นานก็เสร็จกิจ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
หุ่นดีด้วย เนื้อเต่งตึงเลย... :032: