ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Wawa @The Great :P  (อ่าน 1142 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kira Yamato

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Wawa @The Great :P
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 04:46:45 PM »
 :044:

สวัสดีทุกๆคน วันนี้ได้โอกาสมาเขียนการบ้านของครั้งก่อน
หลังจากได้ไปเยือนบ้าน The Great แถวพร้อมพงษ์อีกครั้ง
สำหรับร้านนี้ถือว่าเป็นร้านประจำของผมเลย เที่ยวมาตั้งแต่สมัยอยู่แถวแยกพระราม 9 ย้ายไปแถวห้วยขวาง ขยายสาขามาสุขุมวิท ถือว่า Quality ยังคงเดิมจริงๆ

มาวันนี้ได้โอกาสขึ้นกับน้องวาวาครับ เปนการซ้ำรอบที่เท่าไหร่แล้วก็จำไม่ได้ 555
น้องเป็นกันเอง คุยสนุกครับ ถ้าได้ขึ้นรับรองน่าจะติดใจ
สำหรับคนที่ชอบสไตล์ GF เด็ดๆ
ขอตัดมาที่เตียงเลยก็แล้วกัน ถ้าคุณเคยขึ้นกับน้องเพียงครั้งเดียว แนะนำว่าต้องมาซ้ำครับ แล้วคุณจะค้นพบว่ามีอะไรดีๆมากมายรออยู่ 555
น้องเป็นคนเริ่มบุกก่อนครับ จากการนวด การบิ้ว ผมชอบมาก พอตื่นเต็มที่ก็เริ่มขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง กลัวจะเสร็จศึกก่อนวัยอันควร >< :032:
มาถึงทีผมก็ทาสีสิครับ รออะไร ทาๆๆวนไป
เสียงสวรรค์ก็เริ่มมา เป็นคนที่ชอบฟังผู้หญิงเวลาครางมากๆ มันทำให้ได้อารมณ์จริงๆ :P

เล่นไป เล่นมากันสักพักก็เขื่อนแตกครับ กลับมานอนเฉยๆบ้างดีกว่า ถ้าคุณทำให้น้องเสร็จแล้ว รับรองครับคนนี้ทอนกระจาย กลับบ้านฝันดีกันเลยทีเดียว

ผ่านไปสักชั่วโมงนิดๆ ผมก็ปิดเกมครับ สุขสมอารมณ์หมาย โดยรวมแล้ว 9/10 เลยครับสำหรับวาวา
หักคะแนนนิดหน่อยตรงที่ความติสของผมเอง 5555

ออฟไลน์ kieattipong

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: Wawa @The Great :P
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 05:14:21 PM »
thank
PEINEILI MEN SPRAY สเปรย์ชะลอการหลั่งอีกตัวที่ขายดี
เหมาะกับหนุ่มๆ ที่มีปัญหาหลั่งไวหรือต้องการยืดเวลาในการปฏิบัติกิจให้ยาวนานกว่าที่เคย
ราคาพิเศษ 250 บาท ราคาปกติ 750 บาท
https://www...com/manspray69/

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 05:43:57 PM »
555 การันตีเลยครับ เป็นหนึ่งในไม่กี่คนที่ผมมาซ้ำในเวลาเวลาไม่ถึง 5วัน ซัดกันตั้งแต่เริ่มจนหมดเวลาเล่นเอาเข่าอ่อนจริงๆครับน้องคนนี้

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 04:49:15 PM »
ดีงาม แล้วเอาปลามาลงด้วยนะ

:84: :84: :84:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ