ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่วการบ้านน้องโมเน่ย์ ดาวคณะ หน้าเหมือนเบเบ้ เนื้อเด้ง เนียน ร้านฟังกี้สปาจ้า  (อ่าน 1570 ครั้ง)

ออฟไลน์ Propaganda_BB

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 25
 :044:
มาวันนี้กับการบ้านน้องมโมเน่
ดาวคณะ หน้ายังกะเบเบ้ สวยคม ขาว เนื้อเด้ง สุดๆื
ทีเด็ดไม่เคยทำมาก่อน ฟีลสั่นๆ เกร็ง
พี่ๆ ท่านไหนม่ทีเด็ดช่วยสอนหนูหน่อย นี่คือสิ่งที่ยงน้องโมเน่ ฝากผมมาบอกทุกท่าน

เจอโดยบังเอิญ เพราะเพิ่งมาทำวันแรก พีอาร์บอกลองไหม แล้วจะไม่ลองได้ไง
เจอตัวจริง ผิวเนียนเนื้อเด้งมากครับ
ถอดเสื้อมา กลิ่นตัวหอมมาก กลิ่นเด็กเลยครับ รับรู้ได้ถึงกลิ่นที่ดมแล้งชื่นใจ

ตามใจดีมาก มือเบา อาบน้ำ ลูบนี้ผมอย่างเสียง เครื่องฟิตสตาร์ทติดง่าย ไซร้ ถึงกับมีแฉะ วู้เสียวจริงๆ

อ้อ ที่สำคัญคุยสนุกมาก อารมณ์ ฟีลแฟน เมียเด็ก รอผัวมาปล้ำเลยครับ
อารมณ์ร่วมสูง วันนี้ผมเสร็จช้ากว่าปกติก็ตั้งใจทำ ไม่บ่น หน้างอ ผ่านเลยครับ
ระทับใจ อนะนำให้มาขึ้น เลยครับ ไม่ผิดหวังผมรับประกันจริวๆ แต่คิวแน่นนะ ถามพีอาร์ดีดี

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
ตามคับ รอต่อเลยล่ะกัน

ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30