ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝ่าสายฝนเมาวิสกี้ ฟินสุด @ ZAPA แจ้งวัฒนะ  (อ่าน 1779 ครั้ง)

ออฟไลน์ helloman

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
 :044:13.00 น.ไลน์หาลูกแก้วPRสุดสวยบริการเยี่ยมถามข้อมูลน้องๆ รอการมาของขวัญใจไทยแลนด์ 4.0 น้องวุ้นเส้น แต่ :004: เธอไม่มา.... Mission possible เสมอเปลี่ยนเป้าหมาย เหลือน้องสองคน ลองคนใหม่วิสกี้ ไลน์ร้านบรรยายสรรพคุณไว้อร่าม "ถ้าใครชอบของใหญ่! เต็มไม่เต็มมือ ให้จัดเลย" แต่ :038:ผมชอบของพอดี และต้องเป็นของจริง เอ่าว่ะจัดมา ภายใน 3 นาทีเสียงเรียกน้องพร้อมแล้วค่ะ รอไรล่ะ ผมเดินตามน้องทันที omg! หุ่นนางแบบชัดๆ สูง 165 cm. สัดส่วน 36(แท้ๆ)-24-34 เอสเชพ ถึงห้องวิสกี้ไม่รอช้าถอดเกล็ด ส่วนผมถอดเกราะทันที พาไปนั่งเก้าอี้หรรษาอาบน้ำตามสไตล์ของzaps สะอาดเรียบร้อยพามานวดหลัง ไหล่ และขาน้ำหนักมือใช้ได้ คำสั่งต่อมา "พี่คะนอนหงาย" วิสกี้จัดเต็มตามแบบฉบับ B2B ส้มโอและกล้วยหอม WOT และผมพ่ายแพ้ด้วยกระบวนท่า Karaoke ชนิด Car parking  :034: น้องขอตัวไปทำความสะอาดนิดหน่อยแล้วกลับมานวดตัวให้ผมต่อด้วยความตั้งใจแบบเกินคาดจนครบเวลาพาผมไปอาบน้ำอีกครั้ง
ประเมินผลการปฏิบัติงาน
ความสวย: 9
หุ่น: 10
ไฟหน้า: 9.5 ใหญ่แบบธรรมชาติแม่ให้มา
งาน: 9
GF: 8.5
สรุป การฝ่าสายฝนมาแจ้งวัฒนะ ผมเมาวิสกี้ครับ :82:

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: ฝ่าสายฝนเมาวิสกี้ ฟินสุด @ ZAPA แจ้งวัฒนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 10:26:01 AM »
 :013: :013: :013: :013:
แจ่มเบยๆ
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ