ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำอีกครั้งกับ Crystal @Lollipop (ของเค้าดีจริง)  (อ่าน 660 ครั้ง)

ออฟไลน์ Xerase

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ซ้ำอีกครั้งกับ Crystal @Lollipop (ของเค้าดีจริง)
« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 12:00:39 PM »
เป็นครั้งที่สองที่มาเจอน้องคนนี้อีกครั้งครับ ครั้งก่อนที่ผมมาขึ้นก็ประทับใจมาก น้องผิวขาวววววววว(มีสักนิดหน่อย) ตัวเล็ก หน้าสวย นมตู้ม ขี้เล่นอัธยาศัยดี

ก็เลยติดใจครับ แต่น้องไม่ได้เข้าบ่อย ผมก็เฝ้าตามในเว็บว่าวันไหนจะเข้า จนกระทั่งเห็นในบอร์ดว่าน้องจะเข้าละ!! :89:

ผมจองไว้บ่ายสี่โมง แต่....
น้องมาเลทมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก มา16:45    :030:

ก็เซ็งกันไป แต่น้องก็ชดเชยด้วยงานที่ดีมากครับ คุยสนุก บิ้วดี เพลิดเพลินเหมือนเดิม

ก็ยังแนะนำเหมือนเดิมครับคนนี้ แต่แนะนำว่าจองรอบ 5 โมงไปเลยอาจจะดีกับชีวิตมากกว่า :026:

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: ซ้ำอีกครั้งกับ Crystal @Lollipop (ของเค้าดีจริง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 03:54:10 PM »
เยี่ยมเลยครับ

ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ