ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องน้ำอิง @The Great RCA  (อ่าน 1039 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaiyarn

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านน้องน้ำอิง @The Great RCA
« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 03:40:09 PM »
หลังจากตามติดตามไลน์ร้านมาระยะนึง เริ่มเห็นความเป็นไปของน้องๆ ซึ่งเลือกและตัดสินใจยากกกกกกกกก (รักคนนั้นแต่เสียดายคนนี้) คิดอยู่นานจะเริ่มที่ใครก่อนดี มีโอกาสเลยตัดสินใจเลือกน้องน้ำอิง จากไฟหน้าที่เป็นของแท้และใหญ่

ไปถึงร้านก่อนเวลานัดหมาย วิ่งฝ่าสายฝนโปรยปราย เพื่อไปยังร้าน แจ้ง PR ว่านัดน้องไว้ ไม่นานน้องเดินออกมารับ บรรยากาศเป็นใจบวกกับน้องเป็นกันเอง ฟินแน่ๆ งานนี้

เมื่อถึงห้องน้องขอไปเอาน้ำมาให้ จากนั้นจัดการกับเสื้อผ้าและอาบน้ำให้..อาบน้ำปกติ ไม่มีรัยมาก แต่นุ่มนวล ดูแลทะนุถนอมหนอนน้อยๆ ของผมเป็นอย่างดี

มาที่เตียงน้องถามว่าจะนวดก่อนมั้ย เราก้อบ้านไกลเวลาน้อยเนอะ ไม่สนแล่วนวดเนิด ขอนาบดีกว่า...555

น้องจึงเริ่มบิ้วไปเรื่อยๆ เราก้อนอนกัดฟัน หมั่นเขี้ยว เหมือนน้องจะรู้ เลยจัดนมให้ 2 เต้า 555 แล้วก้อนัวเนียกันไปตามประสา GF เสร็จสมอารมณ์หมายกันไป

สรุปน้องบริการดีมากๆ ชอบคับ ในราคาไม่แพงแต่ได้บริการที่ดี

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: การบ้านน้องน้ำอิง @The Great RCA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 03:43:55 PM »
แซนวิสเลยสิงั้น 555555

ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ