ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สดๆร้อนๆกับ น้ำปั่น sexตัวแม่่@LUST SPA+ปลาลับๆล้วงๆ  (อ่าน 2275 ครั้ง)

ออฟไลน์ prakonkit

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ครั้งแรกกับน้องน้ำปั่นครับ หลังจากมีคนแนะนำมาเยอะทีเดียว เลยต้องลองดูด้วยตัวเองแล้ว ไปถึงร้านทุ่มเป้ะ จัดแจงจ่ายค่าคอรสเต็มไปเลย
เจอน้องครั้งแรก คิดในใจไม่เหมือนในรุปเลยหว่า ในรูปออกจะดูอวบๆ แต่ตัวจริงต้องบอกว่า หุ่นดีเชียวแหละ
เข้ามาในห้องก็เริ่มจากการพูดคุยกันก่อน แต่มือน้องนี่ซุกซนมาก จับนุ่นจับนี่ บอกชอบหุ่นแบบผม อวบๆใหญ่ๆนมใหญ่ๆ น้องชอบบีบ 5555
ไอตัวผมเป็นพวกเครื่องร้อนช้า อารมณ์แรกๆก็จะนิ่งๆ น้องเลยจู่โจมแบบจัดหนัก จนความรู้สึกผมเริ่มมา สุดท้ายปากเราก็ประกบกัน แลกกันเพลิน จากนั้นน้องก็ลงไปเล่นกับน้องชายผม จากหนอนตัวเล็กๆ น้องเล่นสด มาแบบนี้ มันก็กลายร่าง ทัน ที ทนไม่ไหวละ มาเล่น69 กัน ก่อน จะ ปิด บัญชี รัก น้อง บอก ให้ เรา ขึ้น ก่อน ไอเราก็ขี้เกียจ555 แต่ก็ยอมน้อง เล่นไป2ท่า น้องเปลี่ยนมาขึเนบ้าง ทีนี้แหล่ะ สีหน้าท่าทาง มันเสียวจนไม่อยากมองหน้าน้อง แต่มันก็ห้ามใจไม่ไหว เราทั้งสองก็เสร็จสมอารมณ์หมายกันไปพร้อมกัน ทีเด็ดมาอยู่ตรง หลัง จาก เสร็จ น้องก็มานวดให้แบบหมอนวดแท้ๆเลย เล่นเอาเจ็บตัวกันไป 5555
หายเมื่อยเลยทีเดียว
หลัง จาก นั้น คง ต้อง บอก ว่า เป็น FC น้องเพิ่มอีก1คนแล้วครับ ไว้จะกลับมาใหม่ ตอนฟิตๆ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
อิอิ ใช่ไหมล่าาาา

• *
แน่นอนเลยค้าบบ

ออฟไลน์ Necromonger

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
Re: สดๆร้อนๆกับ น้ำปั่น sexตัวแม่่@LUST SPA+ปลาลับๆล้วงๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 12:40:00 AM »
หุ่นแจ่มเลยคับ :89:

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
Re: สดๆร้อนๆกับ น้ำปั่น sexตัวแม่่@LUST SPA+ปลาลับๆล้วงๆ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 04:13:27 AM »
รบกวนถามค่าสินสอดเบ็ดเสร็จเท่าไหร่ฮะ
(ถ้าไม่สะดวกตอบในนี้ pm มาบอกผมก็ได้ฮะ) :044:

ออฟไลน์ pano

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 12:11:19 PM »
เชรดดดดด หุ่นดีโคตรๆ เลยครับ

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 03:35:28 PM »
บางกรอบสไตล์นี้พี่รักเลย

:82: :82: :82:

ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 04:44:07 PM »
ปาชุดมะวานเลย คริคริ รูปมาเต็ม

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 07:14:43 PM »
ชุดเดัยวกันเบยย

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2017, 09:43:27 PM »