ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องข้าวหอม the great สุขุมวิท หอมสมชื่อแถมปลาตอนจบ  (อ่าน 1188 ครั้ง)

ออฟไลน์ surapo5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
ไปกันอีกแล้วครับที่เดิม The great สุขุมวิทครั้งนี้ดูรูปน้องแล้วน่ารักโดนใจ ก็คือน้องข้าวหอมครับ เลยบอกจองไว้แล้วรีบแล่นไปหา พอไปเจอตัวจริงที่ร้าน โอ้โห สวยครับ แล้วดูหุ่นดีมากๆด้วย อ้อนแอ้นทีเดียว ใจลุ้นเลยว่าถอดชุดมาหุ่นจะเป็นยังไง
พากันไปขึ้นห้อง ถอดผ้าอาบน้ำก่อน โอ้โห..น้องหุ่นดีมากๆครับ หน้าอก เอว สะโพก เป๊ะทีเดียว หน้าอกไม่ใหญ่มาก แต่ไม่เล็ก ทรงสวย เนื้อแน่น!!! น้องอาบน้ำให้ถูดีมากๆครับ แบบว่าสะอาดหมดจดกันไปเลยมาที่ห้องน้องนวดให้ก่อน ตามระเบียบ นวดเสร็จก็ตาเรานวดให้บ้าง ผิวพรรณน้องเนียน ลื่น เนื้อแน่น เต่งตึง สัมผัสดีมากๆครับ โดยเฉพาะหน้าอกที่ ทรงสวย เนื้อแน่นชอบมากๆ น้องสาวก็อิ่มเอิบ สวยงาม จัดการชิมไปทั้งตัว น้องไม่ขัดแต่อย่างใด จนตัวแอ่นก้นแอ่นเลย แล้วทุกอย่างก็ดำเนินไปจนสำเร็จครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
Re: น้องข้าวหอม the great สุขุมวิท หอมสมชื่อแถมปลาตอนจบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 10:54:24 PM »
เป๊ะเวอร์.... :034:

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: น้องข้าวหอม the great สุขุมวิท หอมสมชื่อแถมปลาตอนจบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 03:34:15 PM »
เนียมจุง

:87: :87: :87: :87:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ