ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: @@ฝากด้วยคับ การบ้านผมกับ* น้องไอเท็ม* สุดติ่งจริง ปรากรอบหวานมันส์  (อ่าน 1688 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maxmum88

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ผมกะมือใหม่คับ แต่ขอแนะนำเลย  จากครั้งแรกก็ต้องมีครั้งที่ 2 3! ต่อแน่ๆคับ เพราะรูปร่างน้องทำให้ติดใจ ราวกับต้องมนต์ของสาวๆที่ร้าน คราวนี้ "น้องไอเท็ม" เห็นPR เชียร์ว่าน้องมาใหม่ ผมเห็นก็โดนตาเลย น้องหน้าตาสวยแบบ ผิวผ่องใส หุ่นโค้งเว้า คนนี้ของ่าย คุยได้ ไม่หวงตัวครับ ทำเอารู้สึกดีตั้งแต่น้องพาเดินขึ้นห้อง  อิอิอิ
ตัดไปตอนอาบน้ำเลยนี่ฉากประทับใจสุดๆ โอ้แม่เจ้าตอนนี้ตูต้องเล่นหนังเอวีอยู่แน่นอน อะไรจะขนาดนั้น การอาบน้องพาไอ้น้องของผมทอนออกมาสุดๆ  บวกกับซาวด์ ลมหายใจทอดยาว เอวเริ่มมา ทั้งนมน้อง ทั้งจิ๊มิ๊ อุบ๊ะ!! มือผมก็ไม่เฉยแล้วตอนนี้ เปิดเกมส์สวนกลับล้วงสัมผัสแหล่งน้ำสำรวจถ้ำ ยิ่งลึกอารมณ์ยิ่งแรง โอ้วววว   :032: :032: การมีอารมณ์ร่วมนี่มันดีจริงๆครับ  :91: :91: น้องเริ่มมาหนักแล้ว หัวผมนี่สั่นเป็นกระดิ่งเลย
ลิ้นเธอตวัดวนรอบหัวนม แล้วค่อยไล่ลงมา ยาวไปๆ เอาแล้วทีนี้ "ลอยแน่ตู" ป๊าป!! จนน้องไหลลงมาเป่าปี่พระอภัย เตลิดเลยทีนี้ ทั้งเพลิน ทั้งฟิน จนไม่ไหวเขื่อนผมแตกในน้องน้ำตรงนั้น แพ้ไปก่อนหนึ่งยก 5555

น้องก็ล้างเนื้อล้างตัว ทำความสะอาดให้กันจนสะอาดสดชื่น มาต่อกันที่เตียงนอน คุยกันสนุกสนาน น้องจัดการนวดให้ผมทั้งตัว  ผมบอกตรงๆไม่เคยเจอเทพแบบนี้มาก่อน มันสุดยอดครับบอกต่อเลย งานน้องไอเท็ม พอนว
สักพักน้องก็ให้ผมนอนหงาย บรรเลงเพลงกระบี่ต่อทันที ดวลกันไปหลายกระบวนท่า เรื่องบนเตียงน้องไม่ธรรมดา ทั้งจูบ ทั้งลิ้น ทั้งเป่าปี่จนตัวผมนั้นต้องบิดไปบิดมาเป็นเกรียวเลยทีเดียว จนต้องพ่ายแก่เธอ ยอมรับในฝีมือเธอจริงๆ ดีเยี่ยมครับ คนนี้ไม่ควรพลาดจริงๆ เต็ม 10 ให้ 100 เทให้เลยทั้งใจ   :92: :92: :92: :92:

ต้องขอบคุณ โอเชียนคลับบางแสน อีกครั้ง สำหรับประสบการณ์ดีดีอีกแล้ว งานเค้าเนี๊ยบจริงๆ   :84: :84: :84: :84:

ปล.ขอยืมปากอบร้านอีกเช่นเคยนะครับ

:044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044:

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
ตามมาเพราะปลาเลยแท้ๆ

:92: :92: :92:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ