ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องจองเท่านั้น!! โมเดลลับสุดยอด สวยสุดX มินิ – มิ้ลสปา &ปลาร้าน  (อ่าน 1688 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมื่นทะลึ่ง

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 32
เพราะเธอคนนี้ ทำใหผมแวะมาร้านมิ้ลสปาอีกจนได้  เพราะได้ยินได้ฟังโปรไฟล์เธอแล้ว
สนใจมาก จากคำบอกเล่าว่าน้องสวยระดับซุปเปอร์โมเดลเลย  แถมไม่บ่อย รับแต่รอบจอง
เท่านั้น แถมวันละรอบซะด้วย โอย หาคิวยากล่ะซิทีนี้
ก็เลยต้องขอน้องพีอาร์ช่วยจัดรอบให้ ก็รออยู่นานแต่วันนึงก็ได้รอบจนได้ครับ

ได้เห็นน้องแล้วสวยน่ารักมาก สมรอคอยเลยจริงครับ
ถึงเวลาน้องพาขึ้นข้างบน คุยกันซักแป๊บ งั้นเราเริ่มกันเลยดีกว่า  ไปอาบน้ำกัน
หุ่นเธอผิวเธอ สวยเนียนสมค่าคอสมาก ไม่เสียทีที่จองจนได้ อาบเสร็จ
ขึ้นเตียง หุ่นแบบนี้หน้าตาสวยสุด ๆ ผมสั้นสเปคด้วย ทำใจนวดไม่ไหวแล้ว
ก็ขอนัวเนียหน่อยล่ะครับ ใครจะอดใจไหว น้องก็ตามใจในลิมิตพอควร
ขอให้เป็นไปแบบเบา ๆ นุ่ม ๆ นะ สุภาพเข้าไว้รับรองทอนแน่ ๆ ครับ

น้องงานหวาน ไม่รุนแรงแต่ได้ฟิวใหม่ ๆ ใส ๆ งานเบา ๆ แต่แค่นี้ก็ฟินละ
ก็เธอสวยน่ารักแบบนี้ แค่นอนกอดนอนนัวก็ถือว่าทอนมากมายแล้วคับ
สุดท้ายน้องมาช่วยบิ้วให้ พร้อมช่วยชักถี่ ๆ  จนผมก็สุดกลั้น เสร็จเต็มมือ
น้องเลยทีนี้  สบายตัวสบายใจแล้ว น้องไม่ให้ถ่ายรูปเพราะตัวตนเธอ
มีชื่อพอควร คนรู้จักเยอะแยะ ก็เข้าใจคับ เลยขอปลาร้านมาฝากแทน
ถ้าอยากเจอน้องสวย ๆ หุ่นดีผิวดีมีโปรไฟล์ก็ไปเจอกันได้นะครับ
 น้องมินิ บ้านนมมิ้ลสปา จองนานหน่อยแต่คุ้มค่าแน่ครับผม

:82: :82:

ออฟไลน์ tonjaidee

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -4

ออฟไลน์ under

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 0
 :009: ต้องไปจองบ้างสะแล้ว

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60

ออฟไลน์ moo9999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
 :035: :035: :035:
คนรึนางฟ้า