ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดัชชี่ the great สุขุมวิท 24  (อ่าน 1282 ครั้ง)

ออฟไลน์ getter

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 7
น้องดัชชี่ the great สุขุมวิท 24
« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 01:56:04 PM »
แวะไปเดอะเกรท สาขาสุขุมวิทมาครับ pr แนะนำน้องดัชชี่ บอกเป็นเด็กนอก มาทำงานไม่นานมาหาค่าเทอม เดี๋ยวก้อกลับไปเรียนต่อแล้ว จัดไปครับ
ตัดมาที่ห้อง น้อบอาบน้ำดีมากครับ ถูสบู่สะอาดมาก พอล้างตัวเสร็จน้องอมน้ำยาบ้วนปาก แล้วบอกว่าหนูมีทีเด็ด ว่าแล้วน้องก้อบอดี้ในห้องน้ำ ใช้ลิ้นนวดด้านหลังตั้งแต่แผ่นหลังยันซอกตูด

นัองบอกให้หันหน้ามา น้องคุกเข่าลง จัดการนวดน้องชายด้วยปาก แบบno cd ทำจนเสร็จ น้องจับมังกรพ่นใส่หน้าอกน้อง จนเลอะไปทั่ว

นอนพักสักครู่ นัองบอกรอบ2นะพี่ น้องบิ้วให้ แล้วไล่ลิ้นลงมา จัดการอมน้องชาย แบบno cd เหมือนเดิม น้องมีลีลาการใช้ปากยอดเยี่ยมมาก  มีการถูกับกระพุ้งแก้ม การใช้ลิ้น จนผมทนไม่ไหว บอกน้องว่าจะปล่อยแล้ว แทนที่น้องจะถอนปากออก กลับเร่งจังหวะ จนผมปล่อยมาจนหมด คาปาก นัองชี้กระพุ้งแกัมให้ดู พร้อมขอตัวไปบ้วนปาก

สรุปนะครับ น้องดัชชี่
หุ่นค่อนข้างอวบ แต่หน้าอกแท้ใหญ่เต็มมือ
หน้าหวานตาคม อายุน้อย วัยกำลังเรียน
น้องบอกใช้มือไม่เก่งครับ แต่ถนัดใช้ปากมากกว่า
น้องบอกครั้งหน้า ฟิตมาให้ดีๆนะพี่จะจัดให้3ยกเลย

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
Re: น้องดัชชี่ the great สุขุมวิท 24
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 02:28:16 PM »
เยี่ยมเลยครับ ไม่ได้จอดรถนานละน่าสนมาก

ออฟไลน์ prakonkit

• *
  • Like: 1
Re: น้องดัชชี่ the great สุขุมวิท 24
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 02:41:14 PM »
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับดนี่ย น่าสนจุง

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 03:27:32 PM »
ที่นี้เด็กๆน่ารักครับ
 :88: :88: :88: :88:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ

ออฟไลน์ Prayapuk

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 04:49:14 PM »
แจ่มจริงครับคนนี้ ผมลองมา2รอบ จะแวะไปฟินอีกรอบ :035: :037: