ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพริกป่น@funky spa  (อ่าน 1528 ครั้ง)

ออฟไลน์ batman2557

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 23
น้องพริกป่น@funky spa
« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 05:43:10 PM »
 การบ้านย้อนหลังฉบับนี้ ความประทับใจกับน้องคนนึงชื่อพริกป่น   :81:
ชื่อแบบว่า แซ่บเลย  ผิวพรรณเนียนมากขาวใช้ได้เลย จัดว่าเข้าขั้นเซ็กซี่เลยทีเดียว  :034:
แบบว่าถูกใจและโดนใจผมเลยครับ น้องอัธยาศัยดีไม่ถือตัว  :84:
เมื่อถึงห้องน้องก็ไม่รั้งรอครับ ผมและน้องถอดเสื้อผ้าออกทันที   :92:
น้องเป็นสายบู๊ครับ ในใจผมเองก็ตื่นเต้นอยากสำรวจเรือนร่างของน้องเต็มทน  :82:
น้องหุ่นดีมากๆครับ ผิวเนียนทั้งตัว หน้าอกสวยครับ ไม่ได้แบบว่าโหดมาก แต่เป็นแบบพอดีคำ  :044:
ช่วงเอวสวยครับ สะโพกคอดได้รูปได้ทรง  ช่วงเนินสามเหลี่ยม มีขนดกดำสวยงาม ดูดี ดูสะอาดไม่รกตา น้องหุ่นแบบนางแบบ เลย :048:
ตัดมาที่เตียงน้องให้ผมนอนคว่ำ แล้วน้องก็ค่อยๆใช้มือน้อยๆบรรจงนวดตัวเบาๆ  :83:
มองจากกระจกบานใหญ่เห็นเรือนร่างน้องแล้ว ได้ใจสุดๆไปเลยน้องวุ้นเส้นคนนี้  :037:
น้องนวดไปซักพัก ก็บอกให้ผมนอนหงายครับ  :019:
แล้วน้องก็ค่อยๆบีบเจล ชโลมไปทั่วน้องชายของผม น้องค่อยๆคลึงไปมา  :86:
ราวกับว่าจะน้องชายของผมอยู่ในคอนโทรลของน้องแล้ว ผมเสียวเอามากๆแทบขนลุกเลยทีเดียว  :90:
พอคลึงได้ที่แล้ว น้องค่อยๆเปิดเกมรุกทันทีครับ แต่เป็นการเปิดเกมรุกบแบบดุดันจริงๆ  :038:
เธอระดมจูบไปทั่วร่างกายผมอย่างเมามัน มันเป็นงานรุกที่แฝงไปด้วยคุณภาพ  :032:
น้องใช้ลิ้นดูดไปที่คอไล่ลงมาเรื่อยลากผ่านหัวนมผมทั้งสองข้าง ไล่มาจนถึงสะดือและท้องน้อย  :034:
แล้วน้องค่อยๆจับน้องชายของผมชักขึ้นชักลงถูไปมากับหน้าอกและจุกอันงามของน้อง มาเร็วบ้างผ่อนบ้างสลับกันไปตามจังหวะของเกม  :012:
ฝ่ายรับอย่างผมก็โต้ตอบบ้างโดยการ บีบเค้นหน้าอกน้องอย่างเมามัน ระหว่างนั้นก็เริ่มไซร้คอน้องบ้าง การตอบโต้คราวนี้อาจไม่ได้รุนแรงแต่ก็พาให้น้องร้องครางเบาๆได้เลย  :006:
มือผมยังไม่ยอมหยุดค่อยๆลูบไล้ไปมาบริเวณเนินสามเหลี่ยมของน้อง สังเกตในตอนนี้ได้เลยว่า ฝนเริ่มตกปรอยๆแล้ว  :92:
นัวกันอยู่ซักพัก สายลมก็พาเราทั้งคู่ขึ้นสวรรค์ชั้นเจ็ดพร้อมกันทันที  :006:
ขอบคุณน้องพีอาร์ให้คำแน่นำและร้านฟังกี้ ไม่ผิดหวังจริงๆ :035:

ออฟไลน์ servertoto

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: น้องพริกป่น@funky spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 06:31:16 PM »
 :048: