ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ##น้องวีว่า ได้ลองแล้วคับ การบ้านสะท้านปฐพี เสียวสังหาร ฝุดๆ  (อ่าน 1186 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maxmum88

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ช่วงนี้ของใหม่มาให้ลองตลอด  ล่าสุดทาง PR โทรแจ้งไปให้มาลองทีเด็ด
การันตีความเสียวอีกแล้วววว  :
จัดน้องวีว่ามาให้    :92: :92: ก่อนเริ่มงานก็มีคุยเล่นกันตามประสาออกฟีลชิลๆครับ ไม่เร่งไม่รีบ ไปคุยเพลินๆ คุยสนุกครับ คุยหยอกประสาฟิลแฟนครับ  แบบแฟนจริงๆ น้องขี้เล่นใช้ได้ครับ  คุยสนุกดี

ตัดกลับไปจากที่คุยเสร็จทีนี้ละครับ ก็เริ่มอาบน้ำ . . .อาบน้ำให้แบบยังไงดี . . .  คือตั้งแต่ขึ้นงานมาไม่เคยเจอใครอาบให้แบบนี้เลยครับล้างกันถึงลูกถึงคน ล้วงโน้นจับนั้นปั่นนี้ จนอารมณ์เริ่มมา 555

ตัดกลับมาอีกทีที่เตียง น้องเริ่มเล้าโลมผม จนเครื่องร้อนฉ่า ปากเธอก็ดูดปากผม มือก็สาวแหนมเขื่องผม รูดไปรูดมาจนสู้มือเต็มกำ จนกระทั่งเธอเลื่อนตัวลงไปจู่โจมช่วงล่างของผมอย่างเผ็ดมันส์ คือทำได้แบบสุดยอดมากครับ   :035: :035: :035:
เธอจับคลึง ลากขึ้น อย่างเมามัน มือก็ขยี้ไข่น้อยๆของผมอย่างสนุกมือ ทีนี้ละครับผมไม่รู้จะอธิบายยังไงคือถ้าใครเคยนวดกระปู๋อะ ได้ฟิลนั้นเลยครับ คือแค่ขึ้นเตียงก็เกือบแพ้แล้ว55555 ต้องคอยเบรกน้อง กลัวโรคนกกระจอกไม่ทันกินน้ำถามหา

:006: :006: :006: คือบิ้วเก่งมากครับ ตั้งแต่ใช้บริการพึ่งเจอคนนี้แหละ บริการขั้นเทพมาก แถมผมโดนแกล้ง ทั้งนัว กอดรัด ฟัดแน่น เกือบแตกหลายรอบ 5555555  เสียวแบบต้องร้องขอชีวิต !!! อันนี้ไม่ได้เวอร์ความรู้สึกส่วนตัวผม 5555 จากนั้นก็ทีเด็ดมาอีก คือผมอธิบายไม่ถูก จับส่วนในของร่างกายผมก็มีเสียวตลอด ใช้มือ ใช้ลิ้นขั้นเทพเท่าที่ผมเคยเจอ จนผมยอมจำนน!! :81: :81: :81: :81: ยังนวดต่อให้ผมมีอารมณ์ได้อีกนะ 5555 ฝีมือสุดๆ

เรื่องงาน น้องงานดีจัดเต็มมาก น้องเป็นคนใจใหญ่ด้วยครับ อิอิ ท่าไหนไม่เกี่ยง รุกรับสุดยอด เสียงครางสยิวเลยครับ อารมณ์ร่วมมาเต็ม ฟิลแฟนของแท้ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำ สิบมือคลำขยำนมน้องไม่มิดครับ หุหุ
 :032: :032: ใครอยากรู้ว่าจริงไหม ต้องพิสูจน์ครับ ของดีๆแบบนี้ นานๆเจอทีครับ

ออฟไลน์ morningview

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 2
ร้านไหนครับ ทรงสวยมาก

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Raiden 4289

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ร้านไหนครับ

ออฟไลน์ jaiyan

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 14
VLC อะปล่าว  :92: