ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเวนิส the greattt สมคำร่ำรือคร้าบ  (อ่าน 1346 ครั้ง)

ออฟไลน์ moomoo551

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องเวนิส the greattt สมคำร่ำรือคร้าบ
« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 10:22:08 PM »
สวัสดีครับวันนี้อยู่ดีก็อยากเปลี่ยนบรรยากาศ เลยมา the great สุขุมวิท เดินทางง่ายสะดวกมากคับ เข้ามา แบบไม่ได้เตรียม pr แนะนำน้อง เวนิช สไตล์สวยสูงหุ่นดี ขาวจึง ตัดสินใจเลือกน้อง pr ดูแลดีมากคับ น้องก้มาเสริฟน้ำดื่มแล้วก็เดินเข้าห้องหอไป ไปถึงห้องน้องดูแลดีมากครับ อาบน้ำดีฟินสุดๆ มีบิ้วกำลังดีครับ แล้วมาต่อที่เตียงแนกๆนวด นัองบอกให้หันหน้ามา  จัดการนวดน้องชายด้วยปากจนเสร็จ ดีจริงครับ
งาน 9.5 ดูแลดีมากครับ
Gf 9.5 น้องเฟรนลี่มากๆ
ไฟหน้า 9 ขนาดกำลังดีครับ ขาวมากๆ :048:  :032: