ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านเสียวสุดๆกับน้องใหม่ รหัส D306 Lovely Spa  (อ่าน 728 ครั้ง)

ออฟไลน์ NasGusto

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ไปอีกแล้วครับ กับ lovely spa คราวนี้ไม่ได้จอง เดินเข้าร้านไปดุ่มๆเลย PR ก็พาน้องมาให้เลือก ใหม่ๆทั้งนั้น แต่ตาสะดุดกับน้องให่มคนนึงรหัส D306 น้องคนนี้หน้าตาสวย คม ตัวเล็ก เอ็กซ์ นมโต ใช่เลย  :048:

จัดการค่าสินสอดเรียบร้อย พากันไปที่ห้อง น้องบอกว่าเพิ่งมาทำงานวันแรกด้วย ให้ทำอะไรก็บอกหนูนะ โอ้โห จะตั้งใจสอนให้อย่างเต็มที่เลย อิอิ

ถึงห้องถอดเสื้อพากันไปอาบน้ำ น้อง D306 หุ่นดีมากก หน้าอกใหญ่ สวย ผิวเนียน อาบน้ำน้องยังทำอะไรไม่ค่อยถูก อิอิ อาบซักพักน้องมาคลอเคลีย มือก็ซนกับน้องชาย แทบแย่เหมือนกัน เลยพอก่อนดีกว่า บอกตรงๆอดใจไม่ไหวแล้ว ล้างตัวพากันมาที่เตียง จัดการน้องทันที น้อง D306 ตามใจดี ไม่มีหวงตัวครับ ฟินสุดๆไปเลย แต่ด้วยผมรีบเพราะแอบแว่บมา เลยต้องรวบรัดนึดนึง เอาไว้จะหาเวลาไปซ้ำอีก

สรุป น้องใหม่รหัส D306 สวยคม อกโต ตามใจงานดี ประทับใจครับ ขอบคุณ lovely spa ครับ