ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวขาสั่นกะน้องแอล ลายแทง เอมิ+ปา  (อ่าน 771 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชายหนุ่มนิรนาม

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เสียวขาสั่นกะน้องแอล ลายแทง เอมิ+ปา
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2017, 12:39:59 PM »
ช่วงนี้อากาศน่าเสียน้ำ เลยขอจัดสักหน่อย น้องๆพีอาร์เขากะซิบมาว่ามีโปรช่วงเช้า10โมงถึงบ่ายโมง
อดใจไม่ไหวเลยต้องแวะมา ราคาสบายกะเป๋าสำหรับช่วงกลางเดือน
 วันนี้ขอจัดน้องแอลครับ น้องหน้าสวย ตาคม ออกแนวแขกๆ
นมใหญ่36แท้ๆด้วย

สรุปน้องแอล ฟิน ขี้อ้อน สายเอนน่าจะชอบ หน้าสวย
ใจดีให้เบริน น้องโม๊กใส่ถุงแต่ก็แก้ไขกันไป สายบู๊ เล่นท่าได้ทุกท่า
ไม่อิดออด หมา ตะแคง ขี่ม้า รูแน่น จิ๋มสะอาด

น้องบ่นเจอของแข็ง เจ็บรู เอานาน
อารมณ์ร่วมมาเต็ม บอกเลย คนนี้น่าจัดครับ ขอบคุณน้องพีอาร์ที่แนะนำนะครับ
 แอบกะซิบน้องๆพีอาร์ไป มีของดีมาเมื่อไรอย่าลืมบอกกันนะครับ

ออฟไลน์ cutinyo

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: เสียวขาสั่นกะน้องแอล ลายแทง เอมิ+ปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2017, 01:19:41 PM »
 :013: :013:

+1 ให้เลยครับ เด็ดจริง