ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกครั้งกับน้องนกยูง Lovely Spa  (อ่าน 490 ครั้ง)

ออฟไลน์ ato56

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
อีกครั้งกับน้องนกยูง Lovely Spa
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2017, 01:08:56 PM »
ก่อนอื่นขอบอกว่าเป็นการบ้านตกค้างนะครับ
อยู่บ้านว่าง ๆ นึกถึงน้องนกยูงขึ้นมา ไลน์ไปถาม PR ว่าน้องนกยูง ว่างมั้ย ได้รับแจ้งว่าว่าง เลยจองไว้ ขับรถไปถึงที่ น้องนกยูงคอยอยู่ ขึ้นห้องทักทายกันในฐานะคนคุ้นเคย สักพักก็ไปอาบน้ำกัน อาบตามมาตรฐาน เสร็จแล้วมานอนคว่ำให้น้องนวดสักหน่อย ขอบอกน้องนวดด้วยนมนะะ เพลิดเพลินกันไป นอนหงายให้น้องบิ้วบ้าง บิ้วสักพัก เป็นหน้าที่เราบ้างที่จะทำงานบ้าง จูบกันด้วยความแผ่วเบา ไซ้นม ต่อด้วยทาสี ตามสเตป ต่อไปน้องชายไปทักกับน้องสาวด้วยความคุ้นเคย จนเรียบร้อย อาบน้ำเสร็จมานอนกอดกันเหมือนแฟน จนได้เวลาพอสมควร ร่ำลาน้องกลับบ้าน มีโอกาสก็คงไปหาน้องนกยูงใหม่