ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดาว@Flowers Spa + ปลาร้าน ~  (อ่าน 1162 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
น้องดาว@Flowers Spa + ปลาร้าน ~
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2017, 04:20:51 PM »
สวัสดีครับ การบ้านนี้ก็เป็นการบ้านค้างส่งประมาณ 2 เดือนที่แล้ว ผมไปร้านดอกไม้เหมือนเดิม (จริงๆก็เที่ยวมันอยู่ 2 ร้านนี่แหละ โซนงามวงศ์วาน กับ บางแคร์) ถ้ามีร้านไหนอยากให้ไปลองหลังไมค์มาได้นะครับ วันนี้ PR แจ้งว่ามีน้องเข้าาร้านมาใหม่ หน้าอกหน้าใจใหญ่ดี พี่น่าจะชอบ ผมเลยแวะเข้ามา เธอชื่อน้องดาวครับ เราเจอกัน เธอเดินโชว์ตัว อืมใช้ได้แหะ ทรวดทรงองค์เอว เอ็กซ์ใช้ได้
ผมไม่รอช้าจ่ายสินสอดเสร็จก็จัดขึ้นห้องเลยไวไว เรามานั่นกันปลายเตียง ผมแพ้คนหุ่นแบบนี้ครับเอวคอด ทรงเอส ผมมือปลาหมึกทันที ซักพักน้องก็ชวน อาบน้ำ ขอดเข็ดออกมานมสวยแท้ คล้อยได้รูป  เล่ามานี่ยังเกิดอารมณ์เลยครับ ตอนนั้นจำได้เลย นึกในใจอยากเอาร่องนี้มากๆ 555+  น้องอาบน้ำได้ดีครับ มีเอานมมาบอดี้ให้เสียว ๆ ด้วย อาบน้ำเสร็จปั๊บ ผมผลักเธอลงเตียงเลยครับ
ไม่นวดมันแล้วล่ะฮะ ขอหวดเลยละกันน้องเองก็รู้ใจจัดมาให้นัวกันเลยเวลานี้ เสียวมาก ๆ 
มีเอานมมาถูไถให้ ไหลลื่นลงไปจัดน้องชายผมหายเข้าปาก งานดี๊ฟโท้ดก็มา ผมทนแทบไม่ไหว พลิกตัวกลับเอาคืน ไหลลงไปด้านล่าง มือนึงบีบนม ปากประกบช่วงล่างที่นูนโหนกปิดสนิทหอมสะอาดเลยทาสีซะแบบเดิมไม่บิดพลิ้ว น้องก็เสียวหนัก
มีเสียงประกอบเร้าอารมณ์ แล้วน้องก็จัดหนักผมพ่ายน้องไปหมดจด 
จบเกมส์
ถือว่าประทับใจครับ แนะนำนะ หวดมันส์ ไม่มียั้ง น้องไม่มีเฟค มีอารมณ์ร่วมดีแบบนี้เราสนุกครับ แต่หลังๆผมเป็นคนเที่ยวแบบไม่ซ้ำเลย
ขอจบไว้เพียงเท่านี้ สุภาพกะน้องเอาไว้แล้วท่านจะทอนเองครับ
ขอให้นวดและนาบกันอย่างมีความสุขครับ

หน้าตา 8/10 เอ็กซ์
ผิว   8/10  
ไฟหน้า   100/10  แท้,สวย นมในฝัน
Body   8/10
GF  8/10

ปล. ผมเหลืออีกหลายคนเลยทั้งสองร้านที่ยังไม่ได้ส่งการบ้าน งานยุ่งมาก ถ้าอยากถามฟีดแบคใคร หลังไมค์มาได้นะครับ เพื่อผมไปขึ้นมาแล้วจะฟีดแบคให้

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73
Re: น้องดาว@Flowers Spa + ปลาร้าน ~
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 06:33:08 AM »
เด็ดครับคนนี้ มันมาก รับประกันงานอีกเสียง แต่ต้องสุภาพกับน้องนะครับ :032: :032:

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: น้องดาว@Flowers Spa + ปลาร้าน ~
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2017, 12:27:24 PM »
ไฟหน้าเด้ดจริงๆ
 :84: :84: :84: