ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านหน่อยนะครับ. โดยเฉพาะ ท่าน conanman  (อ่าน 2095 ครั้ง)

ออฟไลน์ ดØŚ ♥~

• ความ~รัก~งดงามเสมอ
  • MOD
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1346
  • Line ID : jodorres
อ่านหน่อยนะครับ. โดยเฉพาะ ท่าน conanman
« เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 07:41:18 PM »
แนะนำที่ไหนว่างานดี  ก็หาว่าอวยร้าน  โดนลบกระทู้  เจองานหล่นหรือพีอานิสัยไม่ดี ก็หาว่าดิสเครดิตร้าน  โดนลบกระทู้  ไม่แปลกใจบ้างเหรอว่าทำไมเดี๋ยวนี้ไม่มีการบ้านหล่น  ใครตั้งกระทู้ที่ทำให้ร้านเสื่อมเสียไม่ว่าจะจริงหรือไม่จริง  ผู้มีอิทธิพลของที่นี่ตามไปลบกระทู้หมด  ก็ยังงงอยู่ว่ามันผิดกฎข้อไหน  ทีการบ้านถ่ายปลาจนจะเห็นหมีเต็มตัวไม่ผิด  ไม่ลบกระทู้  ตั้งกฎใหม่เลยดีกว่ามั้ยที่นี่ห้ามลงการบ้านหล่น  เจองานดีก็ห้ามบอก  ถ้ามาอวยร้านมาดิสเครดิตร้านจริงสมาชิกท่านอื่นก็มาแย้งเองว่าไม่จริง  นี่ยังไม่รู้เลยว่าเรื่องจริงหรือเปล่ากรูนึกอยากจะลบก็ลบ  ข้อดีของที่นี่ก็แค่มีลิ้งร้านแยกตามพื้นที่คลิกไปดูหลายละเอียดได้  ส่วนเรื่องตั้งกระทู้มันมีเรื่องสองมาตรฐาน  ถามจริงคนที่โดนลบกระทู้แบบไม่เป็นธรรมไม่ได้ทำผิดกฎอะไรไม่รู้สึกว่ามันไม่ถูกต้องบ้างเหรอ

กระทู้ ที่ โดนลบ

น่าจะผิดกฏ ทั้งหมด

เหมือนกระทู้นี้

ที่ท่าน ไปตอบไว้

ทราบไหมครับ ว่า ผิดตรงไหน

บางกระทู้ อาจอยู่นาน

เพราะ ยังไม่มีใคร มาดู

แต่ กระทู้ ทุกห้อง ทุกยูส

ที่ลบ แสดงว่า ผิดกฏ

ปล. ร้าน ก็ โดนลบ แบน ก็ มี

ชี้แจงนะครับ

เพื่อสังคมส่วนรวม

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=7.0
~รัก~ 
เธอ ตลอดกาล...

ออฟไลน์ ผู้ก่อการดี™®

• @ ทุ้มอยู่ไหนใจ ๑’
  • MOD
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 664
  • ‘Q’ หาไม่เจอ หรือเธอไม่มี •*
Re: อ่านหน่อยนะครับ. โดยเฉพาะ ท่าน conanman
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 07:48:21 PM »
ผมไม่ได้เข้ามาหลายปี what happen to ...

อยู่ในสัมคม ก็ต้องเคารพ กฏของส่วนร่วม นะครับ

ถ้าทุกคน เอาแต่ใจ ทำอะไร ก็เรื่องของ ตรู เอา ตนเองสบาย มันจะเละขนาดไหน

คหสต

:019:

ออฟไลน์ ♥ gugi ♥

• ♥ ♥
  • MOD
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 310
Re: อ่านหน่อยนะครับ. โดยเฉพาะ ท่าน conanman
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 08:03:12 PM »
ที่เห้นผิด แล้วไม่ได้ลบ ช่วยกันรีพอร์ตเลยครับ .. แสดงว่าหลงหูหลงตา
ม๊อด มีคนละ 2 ตา .. คงต้องช่วยกัน

คน และ ร้าน ที่โดนลบบ่อยๆ ไม่ต้องคิดว่าโดนเพ่งเล็งครับ .. แสดงว่าผิดกฏบ่อย มีความเสี่ยง จนม๊อดเข้ามาดูเรื่อยๆ
คน / ร้าน ที่มีประวัติ เราก็ต้องระวัง .. เรื่องปกติ

:002:
. ...  คถบบ   ....

ออฟไลน์ GAS ATTACK

• รู้เขา รู้เรา ... ชักร้อยครั้ง เสร็จทั้งร้อยครั้ง
  • *
  • Like: 607
  • . อาจเป็นเพราะฟ้า หลงลืมอะไรหรือเปล่า .
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2017, 08:58:38 AM »
MOD แต่ละคนก็มีหน้าที่การงาน มีภาระอื่นๆอีกมากมาย

ไม่ได้มีเวลาตลอด 24 ชม. หรือมานั่งดูละเอียดยิบ ทุกกระทู้ ทุกคำพูด ทุกรูปหรอกนะครับ อาจมีหลุดไปบ้าง ไม่เห็นบ้าง ลบช้าบ้าง

หากอะไรผิดกฎแล้วหลุดรอดสายตาไป ก็ช่วยกันแจ้งนะครับ

การบ้านหล่น ผมก็เห็นๆมีอยู่นะ (แต่ก็ไม่ได้ตามต่อว่าภายหลังโดนลบหรือไม่)
ถ้าเป็นการบ้านหล่นแบบมีเหตุมีผล มีหลักฐานอ้างอิง ผมว่าก็ไม่น่าโดนลบนะ

แต่รากลึกลงในดิน หยั่งลึกลงในใจ