ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย่านสีลม มีร้านไหนเด็ดๆบ้างครับ เน้นหน้าตา ขาวๆ น่ารัก สวยๆ  (อ่าน 9838 ครั้ง)

ออฟไลน์ kp_silom

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ย่านสีลม มีร้านไหนเด็ดๆบ้างครับ เน้นหน้าตา ขาวๆ น่ารัก สวยๆ
รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำครับ ส่องมาหลาย หาย่านสีลมเจอแค่ H.A.N.D กับ Homme

ขอบคุณล่วงหนาครับ
 :019:

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1399
แนวสถานีรถไฟฟ้าช่องนนทรีย์มี หอมสปาหรือแองเจิ้ลเก่า

ศาลาแดง 1 มีโลลิต้า

นราธิวาสก่อนถึงโรงเบียร์มี เฮอเมส สปา

พระรามสาม โครงการบางกอกแสควร์มีโบนันซ่า

พระรามสาม ซอยนนทรีย์ 14 มี Peak spa

แถวนี้ยังมีอีกราวๆ 4-5 ร้าน แต่ไม่เอ่ยชื่อละ. เพราะไม่ได้ติดต่อกัน

• *
คุณ ebby มาเองเลย ขอบคุณมากครับ ที่ไหนท่านว่างามสุดครับ? รบกวนแนะนำ

หอมสปา นี้โอเคมั้ยครับ กดไปเจอ hand นางลิ้นจี่ แต่มีค่อยมีการบ้านเลย มือใหม่ รบกวนชี้แนะครับ

ออฟไลน์ temp_use

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 85

ออฟไลน์ mumbojumbocombo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
ในละแวกสีลมนราธิวาสนี้ ผมว่า HAND น่าจะบาลานซ์ดีสุดระหว่างความสวยกับเนื้องาน โดยเฉลี่ย
ราคาก็สุงหน่อย

รองมาน่าจะ Hermes

Homme เคยเข้าไปสมัยเป็นชื่อเก่า ไม่เคยทอน ...

• *
ขอบคุณทุกท่านครับ ไปแฮนมา โอเคเลยครับ เป็นกันเองมาก น้องก็ดีครับ

ออฟไลน์ fvwm

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 21
Hermes มีช้างเผือกหลงมาอยู่เรื่อยๆนะครับ ลองดู

ออฟไลน์ bb22bb

• *

ออฟไลน์ bb22bb

• *