ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: // นึกเท่าไหร่ ก็นึกไม่ออก ว่าเธอคนนี้หน้าเหมือนดาราคนไหน ในช่องเยอะสี // น้องไกอา @หอหญิง  (อ่าน 1302 ครั้ง)

ออฟไลน์ ★ Iceage ★

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 331
  • ถึงขี้อาย แต่ใจกระสัน

วันนี้ไม่มีไรทำดุ่มๆ ไปหอหญิงดีกว่า

ที่ร้านนี้เค้ามีน้องๆ หน้าใหม่เข้ามาเพิ่มเติมทุกวันจริงๆ

วันนี้ผมไปเจอน้องคนนึงมาครับ ชื่อในร้านว่า น้องไกอา

เห็นทีแรกก็รู้สึกคุ้นๆ ยังไงพิกล

เหมือนเคยเจอหน้าแบบนี้ที่ไหนมาก่อน

เรียกมาดูอีกที ก็ยิ่งคุ้น หน้าสวยๆ ยิ้มหวานๆ แบบนี้

เคยเห็นที่ไหนน๊า....?

เรียกขึ้นงานดีกว่า

เข้าห้องมาผมนั่งคุยกับน้องอยู่นานเลย

ยิ่งคุย ก็ยิ่งคุ้น มั่นใจว่าเหมือนมากๆ กับดาราคนนึง

แต่ให้ตายเถอะ ผมนึกไม่ออกจริงๆ (ใครลองไปขึ้นกับน้องดูนะครับ นึกออกแล้วช่วยบอกผมด้วย)

เพราะจนถึงตอนนี้ ปล่อยน้ำสบายตัวไปก็แล้ว

ผมก็ยังนึกไม่ออก แต่มั่นใจว่าเหมือนดาราคนนึงมากๆ

อ้อ !! เกือบลืมเล่าเนื้องานไปเลย

น้องไกอา หุ่นดีครับ เนื้อตัวสวย นมไม่เล็ก ไม่ใหญ่ กำลังพอดีมือ พอดีคำ

น้องไกอา นิสัยดีครับ คุยเก่ง ยิ้มง่าย เทคแคร์ ดูแลไม่มีตกหล่นเลย

น้องไกอา ตามใจ ไหลลื่นมากครับ อารมณ์ร่วมมาแบบธรรมชาติ แฉะเป็นแฉะเลย

น้องไกอา มีลีลาการบิ๊ว และการใช้ปากที่ไม่ธรรมดาเลยครับ ทาสีได้ด้วย ช่วงล่างแน่น
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น

ออฟไลน์ ★ Iceage ★

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 331
  • ถึงขี้อาย แต่ใจกระสัน

ใครมีโอกาสขึ้นน้องไกอา ช่วยผมคิดทีนะครับ

ได้โปรด มันคาใจจริงๆ

สงสัยต้องกลับไปซ้ำอีกดีกว่า 555+
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น

ออฟไลน์ may2009

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม